ഓൾ-ന്യൂ ഔഡി Q3 അടുത്ത മാസം ഇന്ത്യയിൽ എത്തിയേക്കും

 

A8L ഫെയ്‌സ്‌ലിഫ്റ്റിന്റെ ലോഞ്ചിന് ശേഷം, ഓഡി ഇന്ത്യ ഇപ്പോൾ രണ്ടാം തലമുറ Q3 അവതരിപ്പിക്കാനുള്ള ഒരുക്കത്തിലാണ്. വരാനിരിക്കുന്ന ഉത്സവ സീസണിൽ ഡെലിവറികൾ ആസൂത്രണം ചെയ്‌ത് അടുത്ത മാസം എസ്‌യുവി പുറത്തിറക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് ഡീലർ വൃത്തങ്ങൾ പറയുന്നു. പുതിയ Q3 ആഗോളതലത്തിൽ 2019-ൽ സമാരംഭിച്ചു, BS6-ന് ശേഷമുള്ള ഔഡി ഇന്ത്യയുടെ പ്ലാനുകളുടെ പൂർണ്ണമായ നവീകരണത്തിന് നന്ദി പറഞ്ഞ് വളരെ കാലതാമസം നേരിട്ടു.

ബ്രാൻഡിന്റെ മുൻനിര ക്യൂ8 എസ്‌യുവിയിൽ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ട ഫ്രണ്ട്-എൻഡ് ഡിസൈനാണ് ന്യൂ-ജെൻ ക്യു3 അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ഫോക്‌സ്‌വാഗന്റെ എംക്യുബി പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കി, ടിഗ്വാൻ, സ്‌കോഡ കൊഡിയാക്ക് എന്നിവയ്ക്ക് അടിവരയിടുന്നു, പുതിയ ക്യൂ 3 അതിന്റെ മുൻഗാമിയേക്കാൾ അല്പം നീളവും വിശാലവുമാണ്, മെച്ചപ്പെട്ട വീൽബേസുമുണ്ട്. പ്രീമിയം എസ്‌യുവിയിൽ ഡെയ്‌ടൈം റണ്ണിംഗ് ലാമ്പുകളോടുകൂടിയ മാട്രിക്‌സ് എൽഇഡി ഹെഡ്‌ലാമ്പുകൾ, വലിയ ഫ്രണ്ട് ഗ്രിൽ, ഷഡ്ഭുജ ഫോഗ് ലാമ്പ് എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു.

അന്താരാഷ്‌ട്ര വിപണികളിൽ, 150 എച്ച്‌പി, 1.5 ലിറ്റർ ടർബോ-പെട്രോൾ എഞ്ചിൻ, 190 എച്ച്‌പി, 230 എച്ച്‌പി എന്നീ രണ്ട് സ്‌റ്റേറ്റുകളിലുള്ള 2.0 ലിറ്റർ ടർബോ-പെട്രോൾ യൂണിറ്റും 2.0 ലിറ്റർ ഡീസൽ എഞ്ചിനുമാണ് ക്യു 3 ന് കരുത്ത് പകരുന്നത്. ഇന്ത്യ-സ്പെക്ക് ക്യു 3 ന് 190 എച്ച്പി, 2.0 ലിറ്റർ ഫോർ സിലിണ്ടർ ടർബോ-പെട്രോൾ യൂണിറ്റ് ലഭിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, 7 സ്പീഡ് ഡിസിടി ഗിയർബോക്സ് ആണ് ഉള്ളത്.

Leave A Reply