മസെരാട്ടി പുതിയ 10 വർഷത്തെ വാറന്റി പ്രോഗ്രാം അവതരിപ്പിക്കുന്നു

മസെരാറ്റി ഒരു പുതിയ എക്‌സ്‌ട്രാ 10 വാറന്റി പ്രോഗ്രാം അവതരിപ്പിച്ചു, അത് വാങ്ങുന്നവരെ അവരുടെ മസെരാറ്റിക്ക് 10 വയസ്സ് തികയുന്നത് വരെ പവർട്രെയിൻ ഘടകങ്ങളുടെ വാറന്റി നീട്ടാൻ പ്രാപ്‌തമാക്കുന്നു, മൈലേജിൽ യാതൊരു നിയന്ത്രണവുമില്ല. രജിസ്ട്രേഷൻ തീയതി മുതൽ ഒമ്പത് വർഷവും ആറ് മാസവും പഴക്കമുള്ള എല്ലാ മസെരാട്ടി വാഹനങ്ങളും എക്സ്ട്രാ 10 വാറന്റി പ്രോഗ്രാമിന് യോഗ്യമാണ്. ഇന്ത്യയിലെ മസെരാട്ടി ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് വാറന്റി പ്രോഗ്രാം ലഭ്യമാണ്.

പരിപാടിയിൽ റോഡ് സൈഡ് അസിസ്റ്റൻസും ഉൾപ്പെടുന്നു, കാർ വിറ്റാൽ കൈമാറ്റം ചെയ്യാവുന്നതാണ്. റേസിംഗ് മത്സരങ്ങളിൽ ഏർപ്പെടുന്ന കാറുകൾക്ക് 10 വർഷത്തെ വാറന്റി സ്കീമിന് അർഹതയില്ലെന്ന് മസെരാട്ടി പ്രത്യേകം പരാമർശിക്കുന്നു. കൂടാതെ, സാധാരണ തേയ്മാനം, കാറിന്റെ പെയിന്റ്, അപ്ഹോൾസ്റ്ററി എന്നിവയുടെ അപചയം എന്നിവ വാറന്റിയിൽ ഉൾപ്പെടുന്നില്ല.

 

Leave A Reply