കാജൽ അഗർവാൾ സിനിമയിലേക്ക് മടങ്ങുന്നു, ഇന്ത്യൻ 2ൻറെ ഷൂട്ടിംഗ് ഉടൻ പുനരാരംഭിക്കും

 

കാജൽ അഗർവാൾ 2022 ഏപ്രിലിൽ നീൽ കിച്ച്‌ലു എന്ന സുന്ദരനായ ആൺകുഞ്ഞിന് ജന്മം നൽകി. 2021-ൽ ഗർഭിണിയായപ്പോൾ നടി ജോലിയിൽ നിന്ന് ഇടവേള എടുത്തു. എന്നിരുന്നാലും, കാജൽ ഇപ്പോൾ ജോലിയിലേക്ക് തിരിച്ചുവരാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്.

നേഹ ധൂപിയയുമായുള്ള ഒരു ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ലൈവ് സെഷനിൽ, ശങ്കർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന കമൽ ഹാസന്റെ ഇന്ത്യൻ 2 ന്റെ ഭാഗമാണ് താൻ ഇപ്പോഴും എന്ന് കാജൽ അഗർവാൾ സ്ഥിരീകരിച്ചു. സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണം എപ്പോൾ പുനരാരംഭിക്കുമെന്നും അവർ വെളിപ്പെടുത്തി.

കാജൽ അഗർവാൾ തന്റെ നവജാത മകൻ നീലിനൊപ്പമുള്ള തിരക്കിലാണ്. പലപ്പോഴും, അവരുടെ മനോഹരമായ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കിടാൻ അവൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലേക്ക് പോകാറുണ്ട്. കാജൽ അഗർവാൾ ഇനി ഇന്ത്യൻ 2 വിന്റെ ഭാഗമല്ലെന്ന് കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് ദിവസങ്ങളായി അഭ്യൂഹങ്ങൾ പരന്നിരുന്നു. അതിനുള്ള മറുപടിയായിട്ടാണ് കാജൽ ഇക്കാര്യം സ്ഥിരീകരിച്ചത്.

Leave A Reply