ലോസ് കാബോസ് ഓപ്പൺ: കരിയറിലെ 250-ാം വിജയം നേടി ഡാനിൽ മെദ്‌വദേവ് ക്വാർട്ടറിലേക്ക്

 

 

ജൂണിനു ശേഷമുള്ള തന്റെ ആദ്യ മത്സരം കളിക്കുകയും ലോസ് കാബോസ് ഓപ്പണിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുകയും ചെയ്ത ഡാനിൽ മെദ്‌വദേവ് ഓസ്‌ട്രേലിയൻ വൈൽഡ് കാർഡ് റിങ്കി ഹിജികറ്റയെ 6-4, 6-3 എന്ന സ്‌കോറിന് അനായാസം പരാജയപ്പെടുത്തി ടൂർണമെന്റിന്റെ ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിലേക്ക് മുന്നേറി.

ലോക ഒന്നാം നമ്പർ താരം തന്റെ 250-ാം മത്സര വിജയവും നേടി, മാർച്ചിൽ മിയാമി ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിലേക്കുള്ള ഓട്ടത്തിന് ശേഷം ആദ്യമായി കോർട്ടുകളിലേക്ക് മടങ്ങി. “കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് മാധ്യമ ദിനത്തിൽ ആരോ എന്നോട് ഇത് പറഞ്ഞു, അല്ലാത്തപക്ഷം ഞാൻ അറിയുമായിരുന്നില്ല,” 250-വിജയങ്ങളുടെ നാഴികക്കല്ലിലെത്തിയ മെദ്‌വദേവ് പറഞ്ഞു. ബുധനാഴ്ച്ച നടന്ന മത്സരത്തിൽ 7-6(4), 6-3 എന്ന സ്‌കോറിന് ഫകുണ്ടോ ബാഗ്‌നിസിനെ പരാജയപ്പെടുത്തിയ റിക്കാർഡസ് ബെരാങ്കിസിനെയാണ് മെദ്‌വദേവ് ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ നേരിടുക.

Leave A Reply