വ്യാ​ജ ട്വി​റ്റ​ർ അ​ക്കൗ​ണ്ട് തു​റ​ക്കാ​ൻ ആ​വശ്യപ്പെട്ടു; ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ന് സ​സ്പെ​ൻ​ഷ​ൻ

ജ​യ്പൂ​ർ: യു​വ​ജ​ന സ​ന്പ​ർ​ക്ക പ​ദ്ധ​തി​യി​ലെ ആം​ഗ​ങ്ങ​ളോ​ട് വ്യാ​ജ ട്വി​റ്റ​ർ അ​ക്കൗ​ണ്ട് തു​റ​ക്കാ​ൻ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​നെ രാ​ജ​സ്ഥാ​ൻ സ​ർ​ക്കാ​ർ സ​സ്പെ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്തു.

സ​വാ​യ് മ​ധോ​പൂ​ർ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ യു​വ​ജ​ന​ക്ഷേ​മ വ​കു​പ്പ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ൻ സ​തീ​ഷ് കു​മാ​ർ സ​ഹാ​രി​യ​യാ​ണ് ന​ട​പ​ടി നേ​രി​ടു​ന്ന​ത്.

സം​സ്ഥാ​ന സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ ജ​ന​ക്ഷേ​മ പ​ദ്ധ​തി​ക​ൾ​ക്ക് പ്ര​ചാ​രം ന​ൽ​കു​ന്ന വി​ഭാ​ഗ​മാ​യ “രാ​ജീ​വ് ഗാ​ന്ധി യു​വ​മി​ത്ര’​ങ്ങ​ൾ പ​ത്ത് വ്യാ​ജ ട്വി​റ്റ​ർ അ​ക്കൗ​ണ്ടു​ക​ൾ തു​റ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ഇ​വ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് സ​ർ​ക്കാ​രി​നെ പു​ക​ഴ്ത്ത​ണ​മെ​ന്നു​മാ​ണ് സ​ഹാ​രി​യ ഉ​ത്ത​ര​വിൽ നിർദേശിച്ചത്. പ​ദ്ധ​തി​യു​ടെ ഡ​യ​റക്ട​റാ​യ ഓം ​പ്ര​കാ​ശ് ബൈ​ർ​വ​യു​ടെ നി​ർ​ദേ​ശ​മ​നു​സ​രി​ച്ചാ​ണ് ഉ​ത്ത​ര​വെ​ന്നും സ​ഹാ​രി​യ അ​വ​കാ​ശ​പ്പെ​ടുകയും ചെയ്തു.

Leave A Reply