കോമൺവെൽത്ത് ഗെയിംസ് 2022: ദീപിക പള്ളിക്കൽ സൗരവും സഖ്യം സ്ക്വാഷിൽ ഇന്ത്യക്കായി തിളങ്ങി

2022-ലെ കോമൺവെൽത്ത് ഗെയിംസ് സ്ക്വാഷ് മത്സരങ്ങളിൽ വ്യാഴാഴ്ച ഇന്ത്യയ്ക്ക് ഒരു മിക്സഡ് ഡേ ഉണ്ടായിരുന്നു, ദീപിക പള്ളിക്കൽ കാർത്തിക്കും സൗരവ് ഘോഷാലും അവരുടെ മത്സരത്തിൽ വിജയിച്ചു, ജോഷ്ന ചിന്നപ്പയും ഹരീന്ദർ പാൽ സിംഗ് സന്ധുവും ബർമിംഗ്ഹാം യൂണിവേഴ്സിറ്റി ഹോക്കി ആൻഡ് സ്ക്വാഷ് സെന്ററിൽ നടന്ന റൗണ്ട് ഓഫ് 16 മത്സരങ്ങളിൽ പുറത്തായി.

വനിതാ ഡബിൾസിൽ സുനൈന കുരുവിള-അനഹത് സിംഗ് സഖ്യം വിജയിച്ചപ്പോൾ പുരുഷ ഡബിൾസ് ജോഡികളായ സെന്തിൽകുമാർ വേലവൻ-അഭയ് സിംഗ് സഖ്യവും അടുത്ത ഘട്ടത്തിലേക്ക് മുന്നേറി. കോമൺവെൽത്ത് ഗെയിംസിൽ തന്റെ ആദ്യ സിംഗിൾസ് മെഡൽ നേടിയതിന് ശേഷം, സ്ക്വാഷ് കോർട്ടിലെ എല്ലാ കണ്ണുകളും ദീപിക പള്ളിക്കൽ-സൗരവ് ഘോഷാൽ സഖ്യത്തിന്റെ മിക്‌സഡ് ഡബിൾസിൽ ആയിരുന്നു..

ഇരട്ട ആൺകുട്ടികൾക്ക് ജന്മം നൽകി ഒരു വർഷത്തിനുള്ളിൽ ദീപിക തന്റെ ആദ്യ കോമൺവെൽത്ത് ഗെയിംസ് കളിക്കുകയാണ്. ഈ വർഷം ഏപ്രിലിൽ ഗ്ലാസ്‌ഗോയിൽ നടന്ന ലോക ഡബിൾസിൽ ദീപിക ജോഷ്‌ന ചിന്നപ്പയുമായി ചേർന്ന് വനിതാ ഡബിൾസ് കിരീടം നേടിയിരുന്നു. വ്യാഴാഴ്ച ദീപികയും സൗരവും വെയിൽസിന്റെ എമിലി വിറ്റ്‌ലോക്കിനെയും പീറ്റർ ക്രീഡിനെയും പരാജയപ്പെടുത്തി, ഏകപക്ഷീയമായ ഏറ്റുമുട്ടലിൽ 2-0 (11-8, 11-4) വിജയിച്ചു.

 

Leave A Reply