ഏഷ്യാ കപ്പ്: കെഎൽ രാഹുലും ദീപക് ചാഹറും തിരിച്ചുവരവിന് ഒരുങ്ങുന്നു

സീനിയർ ഓപ്പണറും ഫസ്റ്റ് ചോയ്‌സ് വൈസ് ക്യാപ്റ്റനുമായ കെ എൽ രാഹുലും സീമർ ദീപക് ചാഹറിനൊപ്പം ആഗസ്റ്റ് 8 ന് ഏഷ്യാ കപ്പിനുള്ള ടീമിനെ തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ ഇന്ത്യൻ ടീമിൽ സ്ഥാനം തിരിച്ചുപിടിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ആഗസ്ത് 27 മുതൽ സെപ്റ്റംബർ 11 വരെ ദുബായിലും ഷാർജയിലുമായി ടി20 ഫോർമാറ്റിലാണ് ഏഷ്യാ കപ്പ് നടക്കുന്നത്.

സിംബാബ്‌വെയിൽ നടന്ന എവേ ഏകദിന പരമ്പരയ്‌ക്കായി രാഹുൽ മടങ്ങിയെത്തേണ്ടതായിരുന്നു, എന്നാൽ അടുത്തിടെ നടത്തിയ സ്‌പോർട്‌സ് ഹെർണിയ ശസ്ത്രക്രിയയിൽ നിന്ന് സുഖം പ്രാപിക്കുന്നതിനിടെ കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു.

ചേതൻ ശർമ്മയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള സെലക്ഷൻ കമ്മിറ്റി 15 പേരടങ്ങുന്ന ഒരു സാധാരണ സ്ക്വാഡിനെ തിരഞ്ഞെടുക്കുമോ അതോ സാധ്യമായ എല്ലാ ഓപ്ഷനുകളും പരീക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള അവസരം മനസ്സിൽ വെച്ചുകൊണ്ട് അത് 17 ആയി നീട്ടുമോ എന്ന് കണ്ടറിയണം.

ഒക്‌ടോബർ 23 ന് എം‌സി‌ജിയിൽ പാക്കിസ്ഥാനെതിരായ ഷോപീസിൽ ഒരു ഡസനോളം മത്സരങ്ങൾ കളിക്കാൻ ടീം തയ്യാറെടുക്കുന്നതിനാൽ, ഏഷ്യാ കപ്പിനുള്ള ഇന്ത്യൻ ടീം ടി20 ലോകകപ്പിനുള്ള ടീമിന്റെ ഘടനയെ മുൻനിർത്തിയാകും.

Leave A Reply