അ​വ​ധി പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കാ​ന്‍ വൈ​കി; ​എ​റ​ണാ​കു​ളം ജി​ല്ലാ ക​ള​ക്ട​ര്‍ രേ​ണു രാ​ജി​നെ​തി​രെ ബാ​ലാ​വ​കാ​ശ ​ക​മ്മീ​ഷ​നി​ല്‍ പ​രാ​തി

കൊ​ച്ചി: കനത്ത മഴയെ തുടർന്ന് എറണാകുളം ജി​ല്ല​യി​ലെ വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍ അ​വ​ധി പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കാ​ന്‍ വൈ​കി​യ സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ ജി​ല്ലാ ക​ള​ക്ട​ര്‍ രേ​ണു രാ​ജി​നെ​തി​രെ സം​സ്ഥാ​ന ബാ​ലാ​വ​കാ​ശ ക​മ്മീ​ഷ​നി​ല്‍ പ​രാ​തി നൽകി രക്ഷിതാവ്.

എ​റ​ണാ​കു​ള​ത്ത് അ​വ​ധി പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കാ​ന്‍ വൈ​കി​യ​തി​നെ​തി​രെ വ്യാ​പ​ക വി​മ​ര്‍​ശ​ന​മു​യ​ര്‍​ന്നി​രു​ന്നു. പിന്നാലെയാണ് ബൈ​ജു നോ​യ​ല്‍ എ​ന്ന ര​ക്ഷി​താ​വ് കളക്ടർക്കെതിരെ പ​രാ​തി​ നൽകിയത്.

വ്യാഴാഴ്ച രാ​വി​ലെ 8.25നാ​ണ് ജി​ല്ലാ ക​ള​ക്ട​ര്‍ അ​വ​ധി പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച​ത്. രാ​വി​ലെ ഏ​ഴു മ​ണി​യോ​ടെ സ്‌​കൂ​ള്‍ ബ​സു​ക​ള്‍ എ​ത്തി​യ​തോ​ടെ ര​ക്ഷി​താ​ക്ക​ള്‍ കു​ട്ടി​ക​ളെ സ്‌​കൂ​ളി​ല്‍ അ​യ​ച്ചു ക​ഴി​ഞ്ഞി​രു​ന്നു. 

പ​ല​ സ്‌​കൂ​ളു​ക​ളി​ലും ഉ​ച്ച​ഭ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​നു​ള്ള ഒ​രു​ക്ക​ങ്ങ​ളും തു​ട​ങ്ങി​യ ശേ​ഷ​മാ​ണ് ക​ള​ക്ട​ര്‍ അ​വ​ധി പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച​ത്. വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍​ക്കാ​യി പാ​കം ചെ​യ്ത ഭ​ക്ഷ​ണം പി​ന്നീ​ട് ദു​രി​താ​ശ്വാ​സ ക്യാന്പുകളി​ല്‍ എ​ത്തി​ച്ച് ന​ല്‍​കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

ഉ​ത്ത​ര​വി​ലെ ആ​ശ​യ​ക്കു​ഴ​പ്പം പ​കു​തി കു​ട്ടി​ക​ള്‍​ക്ക് അ​ധ്യ​യ​നം ന​ഷ്ട​മാ​ക്കി​യെ​ന്നും സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ ന​ട​പ​ടി വേ​ണ​മെ​ന്നും പ​രാ​തി​യി​ല്‍ പ​റ​യു​ന്നു.

Leave A Reply