യു.​എ.​ഇ​യു​ടെ കി​ഴ​ക്ക​ൻ മേ​ഖ​ല​യിൽ ശ​ക്ത​മാ​യ മ​ഴ​യും ആ​ലി​പ്പ​ഴ വ​ർ​ഷ​വും

യു.​എ.​ഇ​യു​ടെ കി​ഴ​ക്ക​ൻ മേ​ഖ​ല​യാ​യ അ​ൽ​ഐ​ൻ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ൽ ബു​ധ​നാ​ഴ്ച രാ​ത്രി​യോ​ടെ ശ​ക്ത​മാ​യ മ​ഴ​യും ആ​ലി​പ്പ​ഴ വ​ർ​ഷ​വും. ശ​ക്ത​മാ​യ കാ​റ്റി​നും മ​ഴ​ക്ക് സാ​ധ്യ​ത​യു​ള്ള​താ​യി കാ​ലാ​വ​സ്ഥ നി​രീ​ക്ഷ​ണ കേ​ന്ദ്രം മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ് ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു. പ​ല​യി​ട​ത്തും ചു​വ​പ്പ്, ഓ​റ​ഞ്ച്, മ​ഞ്ഞ അ​ല​ർ​ട്ടു​ക​ൾ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തി​ട്ടു​ണ്ട്. ഈ ​സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ൽ പ്ര​ദേ​ശ​ത്തു​ള്ള ജാ​ഗ്ര​ത പാ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും അ​പ​ക​ട​ക​ര​മാ​യ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്ന്​ വി​ട്ടു​നി​ൽ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

അ​ൽ​ഐ​ന്​ പു​റ​മേ, അ​ൽ തി​വ​യ്യ, അ​ൽ ഖ​ത്ത​റ, ന​ഹി​ൽ, ബ​ദാ ബി​ൻ​ത് സൗ​ദ്, അ​ല​മീ​റ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ ക​ന​ത്ത മ​ഴ​യാ​ണ്​ അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ടു​ന്ന​ത്. ഇ​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ലെ മി​ന്ന​ലി​ന്റെ​യും ശ​ക്ത​മാ​യ മ​ഴ​യു​ടെ​യും വി​ഡി​യോ​ക​ൾ കാ​ലാ​വ​സ്ഥ നി​രീ​ക്ഷ​ണ കേ​ന്ദ്രം സ​മൂ​ഹ​മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളി​ലൂ​ടെ പു​റ​ത്തു​വി​ട്ടി​ട്ടു​ണ്ട്.

Leave A Reply