ഷംഷേരയിലെ വില്ലൻ വേഷം തുറന്ന് പറഞ്ഞ് സഞ്ജയ് ദത്ത്; ‘ശുദ്ധ് സിംഗ് ഭയങ്കര ഹേ, ഔർ പ്യാരാ ഭി’ പറയുന്നു

കെജിഎഫ്: അദ്ധ്യായം 2′ എന്ന ചിത്രത്തിലെ തന്റെ കിടിലൻ അവതാരവും ത്രസിപ്പിക്കുന്ന പ്രകടനവും കൊണ്ട് പ്രേക്ഷകരെ രസിപ്പിച്ചതിന് ശേഷം, സഞ്ജയ് ദത്ത് തന്റെ അടുത്ത ചിത്രമായ ‘ഷംഷേര’യിലൂടെ ആരാധകരെ ആകർഷിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്.

ചിത്രത്തിലെ ‘ശുദ്ധ് സിംഗ്’ എന്ന പ്രതിനായകന്റെ വേഷത്തിൽ കുറച്ച് ബീൻസ് ഒഴിച്ച ദത്ത്, ‘ശംഷേര’ ഒരു വാണിജ്യ സിനിമയാണെന്നും ഇതുപോലൊരു സിനിമ ചെയ്യാൻ താൻ കാത്തിരിക്കുകയാണെന്നും ഒരു ന്യൂസ് പോർട്ടലിനോട് പറഞ്ഞു. നടൻ പറയുന്നതനുസരിച്ച്, സംവിധായകൻ കരൺ മൽഹോത്ര എല്ലായ്പ്പോഴും തനിക്കായി ചില വിചിത്രമായ രൂപങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുകയും തന്റെ കഥാപാത്രങ്ങളിൽ അദ്ദേഹം വളരെയധികം പ്രവർത്തിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

‘അഗ്നിപഥ’ത്തിൽ പോലും ദത്തിനെ ഏറെ ഇഷ്ടപ്പെട്ട ഒരു ലുക്ക് അദ്ദേഹത്തിന് ഉണ്ടായിരുന്നു. ഈ സിനിമയിൽ തന്റെ കഥാപാത്രം ഭയാനകമാണെന്നും എന്നാൽ അതേ സമയം പ്യാരാ ഭി ഹേയാണെന്നും അദ്ദേഹം വെളിപ്പെടുത്തി.

കൂടുതൽ വിശദീകരിച്ചുകൊണ്ട്, സംവിധായകൻ തന്റെ അടുത്തേക്ക് വരുമ്പോൾ, ‘യേ റോൾ കർണ ഹേ’ എന്ന് വെറുതെ പറയുകയും നടൻ അത് സമ്മതിക്കുകയും ചെയ്യുന്നുവെന്നും സഞ്ജയ് കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ദത്ത് പറയുന്നതനുസരിച്ച്, റോളോ മറ്റെന്തെങ്കിലുമോ കേൾക്കാൻ പോലും താൻ അവനെ വളരെയധികം വിശ്വസിക്കുന്നു.

 

Leave A Reply