‘മിന്നൽ മുരളി’യുടെ നിർമ്മാതാക്കൾ ‘കെജിഎഫ്’ ആക്ഷൻ ഡയറക്ടർ അൻബരിവിനൊപ്പമാണ് തങ്ങളുടെ അടുത്ത ചിത്രം പ്രഖ്യാപിച്ചത്

ടൊവിനോ തോമസ് നായകനായ സൂപ്പർഹീറോ ചിത്രം മിന്നൽ മുരളിയുടെ അടുത്തതായി അണിയറപ്രവർത്തകർ അറിയിച്ചു. മിന്നൽ മുരളിയുടെ നിർമ്മാതാവ് അവളുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഹാൻഡിൽ എടുക്കുകയും തന്റെ അടുത്ത ചിത്രത്തിനായി ആക്ഷൻ ഡയറക്ടർ അൻബരീവുമായി സഹകരിക്കുകയാണെന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചു.

ഒരു ജനപ്രിയ ആക്ഷൻ സംവിധായകനായ അൻബരിവ്, യഷ് അഭിനയിച്ച ‘കെജിഎഫ്’ ഫ്രാഞ്ചൈസി, കമൽ ഹാസൻ നായകനായ ‘വിക്രം’, വിജയ് നായകനായ ‘ ബീസ്റ്റ് ‘ എന്നിവയുൾപ്പെടെ സമീപകാല ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്ററുകൾക്കായി പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്.

“ANBARIV…. @anbariv_action_director ഒരു ആവേശകരമായ സഹകരണം ഉടൻ വരുന്നു ,” നിർമ്മാതാവ് തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പോസ്റ്റിൽ പറഞ്ഞു, അൻബരീവുമായുള്ള ബന്ധം സ്ഥിരീകരിച്ചു. വരാനിരിക്കുന്ന പ്രോജക്റ്റ് ഒരു ആക്ഷൻ എന്റർടെയ്‌നർ ആയിരിക്കുമെന്ന് വിശ്വസിക്കപ്പെടുന്നു.

അതേസമയം, ടൊവിനോ തോമസിനെ സൂപ്പർ ഹീറോയായി അവതരിപ്പിക്കുന്ന ‘മിന്നൽ മുരളി’ നേരിട്ട് ഡിജിറ്റൽ റിലീസായിരുന്നു. മലയാള സിനിമയിലെ ആദ്യത്തെ സൂപ്പർഹീറോ സിനിമ എന്ന ഖ്യാതിയും ഈ ചിത്രം അടയാളപ്പെടുത്തി, അത് വൻ വിജയമായി മാറുകയും ചെയ്തു.

‘മിന്നൽ മുരളി’ കേരളത്തിലെ പ്രേക്ഷകരെ മാത്രമല്ല, ലോകമെമ്പാടുമുള്ള കണ്ണുകളെ പിടിച്ചുലച്ചു. ഈ ചിത്രം ടോവിനോ തോമസിനെ മലയാള സിനിമയിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആവശ്യപ്പെടുന്ന നടന്മാരിൽ ഒരാളായി മാറ്റി, കൂടാതെ ‘മിന്നൽ മുരളി’ അദ്ദേഹത്തിന് ഒരു വലിയ ആരാധകവൃന്ദത്തെ നേടിക്കൊടുത്തു.

 

Leave A Reply