തോളിനേറ്റ പരിക്കിനെ തുടർന്ന് ജൊഹാനസ് വെറ്റർ ലോക അത്‌ലറ്റിക് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പിൽ നിന്ന് പുറത്ത്

2017-ലെ ജാവലിൻ ലോക ചാമ്പ്യനായ ജോഹന്നാസ് വെറ്റർ ഒറിഗോണിൽ നടക്കാനിരിക്കുന്ന ലോക അത്‌ലറ്റിക് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പിൽ പങ്കെടുക്കില്ല. ബുധനാഴ്ച ഒരു ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോസ്റ്റിൽ വെറ്റർ വികസനം സ്ഥിരീകരിച്ചു.

“നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചിരിക്കാം, കഴിഞ്ഞ മാസങ്ങളിൽ ഞാൻ കൂടുതൽ ഉള്ളടക്കം പങ്കിട്ടിട്ടില്ല. സീസണിന്റെ തുടക്കം മുതൽ തോളിലെ പ്രശ്‌നങ്ങളുമായി ഞാൻ പോരാടുകയാണ്. അതിനാൽ, ഒറിഗോണിൽ നടക്കുന്ന ലോക ചാമ്പ്യൻഷിപ്പിൽ മത്സരിക്കേണ്ടതില്ലെന്ന് ഞങ്ങൾ തീരുമാനിച്ചു, ”അദ്ദേഹം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ കുറിച്ചു.

“എനിക്ക് എപ്പോൾ വീണ്ടും മത്സരിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് പറയാൻ പ്രയാസമാണ്, ഈ തീരുമാനം ദഹിപ്പിക്കാൻ എനിക്ക് അടുത്ത ആഴ്ചകൾ വേണ്ടിവരും. എന്നിരുന്നാലും, നിങ്ങളെ പോസ്റ്റുചെയ്യാനും കുറച്ച് അപ്‌ഡേറ്റുകൾ പങ്കിടാനും ഞാൻ ശ്രമിക്കും, ”അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

വെറ്ററിന്റെ അഭാവം നീരജിന്റെ വേൾഡ്സിൽ സ്വർണത്തിനുള്ള സാധ്യതയെ വളരെയധികം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു. 2017-ൽ അത് ആദ്യമായി ലംഘിച്ചതിന് ശേഷം കഴിഞ്ഞ അഞ്ച് വർഷത്തിനിടെ അദ്ദേഹം തുടർച്ചയായി 90 മീറ്റർ കടന്നു.

Leave A Reply