മുൻ ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റൻ 41 വയസ്സ് തികയുമ്പോൾ ആശംസകൾ നേർന്ന് ഹൃദയസ്പർശിയായ കുറിപ്പ് പങ്കുവെച്ച് സുരേഷ് റെയ്‌ന

എംഎസ് ധോണി ജന്മദിനം: ലോകകപ്പ് ജേതാവായ ക്യാപ്റ്റന് വ്യാഴാഴ്ച 41 വയസ്സ് തികഞ്ഞു, സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ രാജ്യത്തിന്റെ എല്ലാ ഭാഗങ്ങളിൽ നിന്നും ആശംസകൾ പ്രവഹിക്കാൻ തുടങ്ങി

ഇന്ത്യയുടെ ഏറ്റവും മികച്ച ക്യാപ്റ്റൻ എംഎസ് ധോണിക്ക് വ്യാഴാഴ്ച (ജൂലൈ 7) 41 വയസ്സ് തികയുമ്പോൾ സുരേഷ് റെയ്‌നയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പിറന്നാൾ ആശംസകൾ നേർന്നു. രണ്ട് ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്‌സ് (സിഎസ്‌കെ) ഐക്കണുകൾ അവരുടെ കളി ദിവസങ്ങളിൽ മികച്ച സൗഹൃദം പങ്കിട്ടു. വാസ്തവത്തിൽ, റെയ്‌നയും ധോണിയും തങ്ങളുടെ അന്താരാഷ്ട്ര വിരമിക്കൽ പ്രഖ്യാപിച്ചത് രണ്ട് വർഷം മുമ്പ് ഒരേ ദിവസമാണ്

2011-ൽ നുവാൻ കുലശേഖരയുടെ പന്തിൽ ഒരു സിക്‌സ് പറത്തിയാണ് ധോണി പന്ത് സ്റ്റാൻഡിലേക്ക് അയച്ചത്, ഇന്ത്യൻ ആരാധകർക്ക് അവരുടെ ജീവിതത്തിലുടനീളം പുനരവലോകനം ചെയ്യേണ്ട ഒരു ഓർമ്മ സമ്മാനിച്ചു. 28 വർഷത്തിന് ശേഷം ഇന്ത്യ ലോകകപ്പ് ഉയർത്തുന്ന ആദ്യ സംഭവമാണിത്. വർത്തമാനകാലം വരെ, ധോണി ഇപ്പോഴും ആരാധകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ടവനും വലിയ ക്രൗഡ് പുള്ളറുമായി തുടരുന്നു. ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിന്റെ (ഐ‌പി‌എൽ) 15-ാം പതിപ്പിലാണ് അദ്ദേഹം അവസാനമായി കളിച്ചത്, അവിടെ അദ്ദേഹം ചെന്നൈ ടീമിനെ നയിച്ചു.

മത്സരത്തിൽ ചെന്നൈ ആസ്ഥാനമായുള്ള ടീമിന്റെ വിജയത്തിന് മികച്ച സംഭാവന നൽകിയ റെയ്‌ന, ധോണിക്കായി ഒരു പ്രത്യേക ജന്മദിന കുറിപ്പ് പങ്കിട്ടു. “എന്റെ വലിയ സഹോദരന് ജന്മദിനാശംസകൾ. ജീവിതത്തിന്റെ ഓരോ ഘട്ടത്തിലും എന്റെ ഏറ്റവും വലിയ പിന്തുണയും ഉപദേശകനുമായതിന് നന്ദി, ദൈവം നിങ്ങളെയും നിങ്ങളുടെ കുടുംബത്തെയും എപ്പോഴും നല്ല ആരോഗ്യത്തോടെ അനുഗ്രഹിക്കട്ടെ. മഹി ഭായ് നിങ്ങൾക്ക് ഒരുപാട് സ്നേഹം. നിങ്ങൾക്ക് ഒരു മികച്ച വർഷം ആശംസിക്കുന്നു!  അദ്ദേഹം ട്വിറ്ററിൽ ഹൃദയസ്പർശിയായ വീഡിയോയ്‌ക്കൊപ്പം എഴുതി.

Leave A Reply