ഓ​ട്ടോ​ഡ്രൈ​വ​റെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച സംഭവം; പ്ര​തി അറസ്റ്റിൽ

കോ​ട്ട​യം: ഓ​ട്ടോ​ഡ്രൈ​വ​റെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച കേസിലെ പ്ര​തി​യെ പി​ടി​കൂ​ടി പോലീസ്. കാ​രാ​പ്പു​ഴ സ്വദേശി ഷം​നാ​സാ​ണ്​ (38) പോലീസ് പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ​ദി​വ​സം രാ​ത്രി 11.30ഓ​ടെ കെ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ടി.​സി സ്റ്റാ​ൻ​ഡി​ലാ​യി​രു​ന്നു കേസിനാസ്പദമായ സം​ഭ​വം.രാ​ത്രി​യി​ൽ സ്റ്റാ​ൻ​ഡി​ലെ​ത്തി​യ ഷം​നാ​സ് ജി​ലു​വി‍ന്റെ ഓ​ട്ടോ ഓ​ട്ടം​വി​ളി​ച്ചു.

സ്ഥി​ര​മാ​യി സ്റ്റാ​ൻ​ഡി​ൽ​നി​ന്ന് ഓ​ട്ടം വി​ളി​ക്കു​ക​യും തുടർന്ന് പ്ര​ശ്മു​ണ്ടാ​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്ത ഷം​നാ​സി​നൊ​പ്പം ഓ​ട്ടം​പോ​കാ​ൻ ജി​ലു ത​യാ​റാ​യി​ല്ല. ഇ​തേ​ച്ചൊ​ല്ലി ഇ​രു​വ​രും ത​മ്മി​ൽ ത​ർ​ക്കമുണ്ടായി, ഇതോടെ ഷം​നാ​സ് ക​മ്പി​വ​ടി ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് അ​ടി​ച്ച്​ പ​രി​ക്കേ​ൽ​പി​ക്കു​ക​യു​മാ​യി​രു​ന്നു. ജി​ലു ജി​ല്ല ജ​ന​റ​ൽ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ ചി​കി​ത്സ​തേ​ടി. വെ​സ്റ്റ് എ​സ്.​എ​ച്ച്.​ഒ അ​നൂ​പ് കൃ​ഷ്ണ, എ​സ്.​ഐ ടി. ​ശ്രീ​ജി​ത് എ​ന്നി​വ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ പ്ര​തി​യെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത് .

Leave A Reply