മാനം ഇരുണ്ടാൽ ഡ്രൈവര്‍മാര്‍ പോകാന്‍ ഇഷ്ടപ്പെടാത്ത ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും ഭയാനകമായ റോഡുകളെ കുറിച്ച് അറിയാം…

അസ്വാഭാവിക ശക്തികളുടെ വ്യത്യസ്‍ത കഥകൾ പലരും കേട്ടിട്ടുണ്ടാകും. ചിലര്‍ ഇപ്പോള്‍ ഇത്തരം കാര്യങ്ങളിൽ വിശ്വസിക്കുന്നുണ്ടാകില്ല. എന്നിരുന്നാലും, പ്രദേശവാസികൾ പലപ്പോഴും അത്തരം കഥകളിൽ വിശ്വസിക്കുന്നു. ഇത്തരം അസാധാരണമായ കഥകൾക്ക് പിന്നിൽ എന്തെങ്കിലുമൊരു കാരണമോ സംഭവകഥയോ ഉണ്ടായിരിക്കും.പല ഡ്രൈവര്‍മാരും വാഹനം ഓടിച്ചു പോകാന്‍ ഭയക്കുന്ന ചില റോഡുകളെപ്പറ്റി ഇനി നമുക്ക് നോക്കാം…,

ഡൽഹി കന്‍റോണ്‍മെന്‍റ്
ഡൽഹി കന്റോൺമെന്റ് ദേശീയ തലസ്ഥാനത്തിന്റെ ഏറ്റവും ഹരിതാഭമായ ഭാഗങ്ങളിൽ ഒന്നാണ്. എന്നാല്‍ വെള്ളവസ്ത്രം ധരിച്ച ഒരു സ്ത്രീ റോഡുകളിൽ ചുറ്റിനടക്കുന്നതായി ചില കഥകള്‍ പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്. രാത്രി കാലങ്ങളില്‍ അവൾ ലിഫ്റ്റ് ചോദിക്കും, ഡ്രൈവർ നിർത്തിയില്ലെങ്കിൽ അവൾ വാഹനത്തിനൊപ്പം ഓടാൻ തുടങ്ങും, ചിലപ്പോൾ അവൾ അകത്ത് കയറുകയും ചെയ്യും. മാരകമായ ഒരു അപകടത്തിൽ മരിച്ച ഒരു സ്ത്രീയുടേതാണ് ആത്മാവാണ് ഇതെന്ന് ചിലർ വിശ്വാസിക്കുന്നു.

ഈസ്റ്റ് കോസ്റ്റ് റോഡ് (ECR), ചെന്നൈ
ഈസിആര്‍ അല്ലെങ്കിൽ ഈസ്റ്റ് കോസ്റ്റ് റോഡ് പകൽ സമയത്ത് ഏറ്റവും മനോഹരമായ റോഡുകളില്‍ ഒന്നായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്നു. പുതുച്ചേരിയിൽ നിന്നും ചെന്നൈയിൽ നിന്നും യാത്ര ചെയ്യാൻ ആളുകൾ ഈ റോഡ് ഉപയോഗിക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, രാത്രികാലങ്ങളിൽ റോഡിൽ വെളിച്ചമില്ലാതെ കിടക്കുന്നതിനാൽ ഡ്രൈവർമാർക്ക് മുന്നിലുള്ള റോഡ് ശരിയായി കാണാൻ കഴിയില്ല. അരികിലൂടെയുള്ള കാടും ചില ഒറ്റപ്പെട്ട ഭാഗങ്ങളും ഉണ്ട്. ഒരു സ്ത്രീ തന്‍റെ പിഞ്ചുകുട്ടിയുമായി ആ വഴിയിൽ കറങ്ങുന്നത് കണ്ടതായി ആളുകൾ പറയുന്നു. രണ്ടുപേരും വർഷങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് മരിച്ചതായി നാട്ടുകാർ പറയുന്നു.

എന്‍എച്ച്-2019 സത്യമംഗലം വന്യജീവി സങ്കേതം
ഈ പ്രദേശം ഒരിക്കൽ കുപ്രസിദ്ധ കൊള്ളക്കാരനായ വീരപ്പന്റെ വകയായിരുന്നു. ഈ പ്രദേശത്ത് നിരവധി കൊലപാതകങ്ങളും വീരപ്പന്‍ നടത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഉച്ചത്തിലുള്ള നിലവിളികളും പ്രേത രൂപങ്ങളും പ്രദേശത്ത് സഞ്ചരിക്കുന്നതായി നാട്ടുകാർ പറയുന്നു. ഇത് വീരപ്പന്റെ സൈന്യം ആണെന്നും കഥകള്‍ ഉണ്ട്. എങ്കിലും ഈ വിവരം ഇതുവരെ ആരും സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ല.

ബ്ലൂ ക്രോസ് റോഡ്, ചെന്നൈ
ചെന്നൈയിലെ ബസന്ത് നഗറിലാണ് ബ്ലൂ ക്രോസ് റോഡ് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നത്. കനത്ത മരങ്ങൾ നിറഞ്ഞ ഇവിടെ ഒറ്റവരിപ്പാത മാത്രമേയുള്ളൂ. അസാധാരണമായ വിധത്തില്‍ ഉയർന്ന ആത്മഹത്യാ കണക്കുകൾക്ക് പേരുകേട്ടതാണ് ഈ റോഡ്. മരിച്ചവരുടെ ആത്മാക്കൾ ഇപ്പോഴും അവിടെ തങ്ങി ജനങ്ങളെ ഭയപ്പെടുത്തി ഓടിക്കുന്നുണ്ടെന്നു കരുതി നാട്ടുകാർ രാത്രികാലങ്ങളിൽ റോഡ് ഉപയോഗിക്കാറില്ല.

 

Leave A Reply