വിം​ബി​ൾ​ഡ​ണ്‍ ടെ​ന്നീ​സ് മത്സരം; പു​രു​ഷ സിം​ഗി​ൾ​സ് സെ​മി ഫൈ​ന​ൽ ലൈ​ന​പ്പാ​യി

ല​ണ്ട​ൻ: വിം​ബി​ൾ​ഡ​ണ്‍ ടെ​ന്നീ​സ് പു​രു​ഷ സിം​ഗി​ൾ​സ് സെ​മി ഫൈ​ന​ൽ ലൈ​ന​പ്പാ​യി. ഫ്ര​ഞ്ച് ഓ​പ്പ​ണ്‍ ചാ​മ്പ്യ​ന്‍ റാ​ഫേ​ല്‍ ന​ദാ​ലും ഓ​സ്ട്രേ​ലി​യ​യു​ടെ നി​ക്ക് കി​ർ​ഗ്യോ​സും ത​മ്മി​ലാ​ണ് ഒ​രു സെ​മി പോ​രാ​ട്ടം നടക്കുന്നത്. മ​റ്റൊ​രു സെ​മി നി​ല​വി​ലെ ചാ​മ്പ്യ​നും ഒ​ന്നാം സീ​ഡു​മാ​യ സെ​ർ​ബി​യ​യു​ടെ നൊ​വാ​ക് ജോ​ക്കോ​വി​ച്ചും ഓ​സ്ട്രേ​ലി യ​യു​ടെ നി​ക് കി​ർ​ഗ്യോ​സും ത​മ്മി​ൽ ന​ട​ക്കും.

അ​മേ​രി​ക്ക​ന്‍ താ​രം ടെ​യ്ല​ര്‍ ഫ്രി​റ്റ്സി​നെ അ​ഞ്ച് സെ​റ്റ് നീ​ണ്ട പോ​രാ​ട്ട​ത്തി​ൽ കീ​ഴ​ട​ക്കി​യാ​ണു ന​ദാ​ല്‍ സെ​മി​യി​ൽ ഇ​ടം​പി​ടി​ച്ചിരിക്കുന്നത്. ക്വാ​ർ​ട്ട​ർ പോ​രാ​ട്ടം നാ​ലു മ ​ണി​ക്കൂ​റും 22 മി​നി​റ്റും നീ​ണ്ടു. സ്കോ​ർ: 3-6, 7-5, 3-6, 7-5, 7-6 (4). ചി​ലി​യു​ടെ ക്രി​സ്റ്റ്യ​ൻ ഗാ​രി​നെ 4-6, 3-6, 6-7 (5-7) ന് ​കീ​ഴ​ട​ക്കി​യാ​ണ് കി​ർ​ഗ്യോ​സി​ന്‍റെ മു​ന്നേ​റ്റം.

Leave A Reply