ക്രിസ്റ്റ്യൻ ഗാരിനെ മറികടന്ന് നിക്ക് കിർഗിയോസ് കന്നി ഗ്രാൻഡ്സ്ലാം സെമിയിൽ എത്തി

ജൂലൈ 6 ബുധനാഴ്ച കോർട്ട് വണ്ണിൽ നടന്ന ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ ചിലിയിൽ നിന്നുള്ള ലോക 43-ാം നമ്പർ താരം ക്രിസ്റ്റ്യൻ ഗാരിനെതിരെ കളങ്കരഹിതമായ പ്രകടനം പുറത്തെടുത്തതിന് ശേഷം ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ഷോമാൻ നിക്ക് കിർഗിയോസ് തന്റെ ആദ്യ ഗ്രാൻഡ് സ്ലാം സെമിയിൽ എത്തി.

ലണ്ടനിലെ അതേ ഗ്രാസ് കോർട്ടിൽ തന്റെ കന്നി ഗ്രാൻഡ്സ്ലാം ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിലെത്തി 8 വർഷത്തിനുശേഷം, കിർഗിയോസ് സെമിഫൈനലിൽ ബർത്ത് ഉറപ്പിച്ചു. രണ്ടാം സീഡ് റാഫേൽ നദാലും 11-ാം സീഡ് ടെയ്‌ലർ ഫ്രിറ്റ്‌സും തമ്മിലുള്ള ആദ്യ ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിലെ വിജയിയെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് സീഡ് ചെയ്യപ്പെടാത്ത ഓസ്‌ട്രേലിയൻ താരം.

6-4, 6-3, 7-6 എന്ന സ്‌കോറിനാണ് നിക്ക് കിർഗിയോസിന് ഗാരിനെ തോൽപ്പിക്കാൻ 2 മണിക്കൂറും 13 മിനിറ്റും വേണ്ടിവന്നത്. സുപ്രധാന നാഴികക്കല്ല് കൈവരിച്ചതിന് ശേഷം വിംബിൾഡൺ കാണികളുടെ കൈയടിയിൽ മെല്ലെ നനഞ്ഞ് ഓസ്‌ട്രേലിയൻ താരം തന്റെ സീറ്റിൽ ഇരുന്നു.

Leave A Reply