ഉ​ദ​യ്പൂ​ര്‍ കൊ​ല​പാതകം;​ അ​ഞ്ചാം പ്ര​തി​ അറസ്റ്റില്‍

ജ​യ്പൂ​ര്‍: ഉ​ദ​യ്പൂ​ര്‍ കൊ​ല​പാ​ത​ക​ത്തി​ലെ അ​ഞ്ചാം പ്ര​തി​യാ​യ മു​ഹ​മ്മ​ദ് മോ​ഷി​ന്‍ പോലീസ് പി​ടി​യിൽ .ഉ​ദ​യ്പൂ​രി​ല്‍​ നിന്ന് തന്നെയാണ് ഇ​യാ​ളെ രാ​ജ​സ്ഥാ​ന്‍ പോ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്. സം​ഭ​വ​ത്തി​ന് പി​ന്നി​ലെ തീ​വ്ര​വാ​ദ ബ​ന്ധം അ​ന്വേ​ഷി​ക്കു​ന്ന എ​ന്‍​ഐ​എ സം​ഘ​ത്തി​ന് പോ​ലീ​സ് ഇ​യാ​ളെ കൈമാ​റിയിട്ടുണ്ട്.

കേ​സി​ലെ മു​ഖ്യ പ്ര​തി​ക​ളാ​യ റി​യാ​സ് അ​ത്താ​രി​യ​ക്കും മു​ഹ​മ്മ​ദ് ഗൗ​സി​നും കൊ​ല ന​ട​ത്താ​ന്‍ ഇ​യാ​ള്‍ സ​ഹാ​യം ചെ​യ്‌​തെ​ന്നാ​ണ് പോ​ലീ​സി​നു ല​ഭി​ച്ച വി​വ​രം.നബി വിരുദ്ധ പരാമര്‍ശം നടത്തിയ മു​ന്‍ ബി​ജെ​പി നേ​താ​വ് നു​പൂ​ര്‍ ശ​ര്‍​മ്മ​യെ അ​നു​കൂ​ലി​ച്ച്‌ പോ​സ്റ്റി​ട്ട ക​ന​യ്യ ലാ​ല്‍ ആണ് മരിച്ചത് . ജൂ​ണ്‍ 28ന് ​ഉ​ദ​യ്പു​രി​ലെ മാ​ല്‍​ഡ​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു സം​ഭ​വം. ക​ന​യ്യ ലാ​ലി​ന്‍റെ ത​യ്യ​ല്‍​ക്ക​ട​യി​ലേ​ക്ക് ര​ണ്ടു​പേ​ര്‍ ക​ട​ന്നു​ചെ​ല്ലു​ക​യും ക​ത്തി​കൊ​ണ്ട് ആ​ക്ര​മി​ക്കു​ക​യു​മാ​യി​രു​ന്നു.

Leave A Reply