ഏകദിന പരമ്പരയിൽ വിരാട് കോഹ്‌ലിക്കും രോഹിത് ശർമ്മയ്ക്കും വിശ്രമം നൽകുന്നതിനാൽ ആരാധകർ സ്ഥിരത ആവശ്യപ്പെടുന്നു

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെതിരായ ഏകദിന പരമ്പരയ്ക്കുള്ള സമ്പൂർണ ടീമിനെ ജൂലൈ 6 ബുധനാഴ്ച ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് കൺട്രോൾ ബോർഡ് (ബിസിസിഐ) പ്രഖ്യാപിച്ചു. രോഹിത് ശർമ്മയ്ക്കും വിരാട് കോഹ്‌ലിക്കും വിശ്രമം അനുവദിച്ചു, 50 ഓവർ ഗെയിമുകളുടെ നായകനായി ശിഖർ ധവാനെ തിരഞ്ഞെടുത്തു.

ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ ഇന്ത്യയുടെ വരാനിരിക്കുന്ന ഏകദിന, ടി20 ഐ പരമ്പരകളിൽ കോലിയും രോഹിതും പങ്കെടുക്കും. ജൂലൈ 7 വ്യാഴാഴ്ചയാണ് പരമ്പര ആരംഭിക്കുന്നത്. ആൻഡ്രൂ ബൽബിർണിയുടെ അയർലൻഡി നെതിരായ ഇന്ത്യയുടെ സമീപകാല ടി20 യിൽ ഇന്ത്യൻ ജോഡി പങ്കെടുത്തില്ല, അവർ 0-2 ന് പരാജയപ്പെട്ടു.

ജൂലൈ 22 വെള്ളിയാഴ്ച മുതൽ ജൂലൈ 24 ഞായർ വരെ ട്രിനിഡാഡിലെ പോർട്ട് ഓഫ് സ്പെയിനിലെ ക്യൂൻസ് പാർക്ക് ഓവലിലാണ് മൂന്ന് ഏകദിന മത്സരങ്ങൾ നടക്കുന്നത്.കോഹ്‌ലിയും രോഹിത്തും ഫോമിനായി പാടുപെട്ടു. രോഹിതിനും കോവിഡ് -19 പോസിറ്റീവ് ആണെന്ന് പരിശോധിച്ചതിനാൽ അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റ് നഷ്ടമായി. കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് മാസങ്ങളായി പരിക്കിന്റെ ആശങ്കയും അദ്ദേഹം അഭിമുഖീകരിക്കുന്നു.

കരീബിയൻ ഏകദിന പരമ്പരയിൽ നിന്ന് കോഹ്‌ലിക്കും രോഹിത്തിനും വിശ്രമം നൽകേണ്ടതില്ലെന്നാണ് ആരാധകരുടെ കണക്കുകൂട്ടൽ.ഫോർമാറ്റുകളിലുടനീളമുള്ള ഇന്ത്യൻ ടീമിന്റെ മുഴുവൻ സമയ നായകനായതിനാൽ രോഹിത്തിന് ഒരുപാട് മത്സരങ്ങൾ നഷ്ടപ്പെടുത്താൻ കഴിയില്ലെന്ന് ആരാധകർ കരുതി. നാഗ്പൂരിൽ ജനിച്ച രോഹിതിന് അടുത്തിടെ ബർമിംഗ്ഹാമിലെ എഡ്ജ്ബാസ്റ്റണിൽ ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരെ പുനഃക്രമീകരിച്ച അഞ്ചാം ടെസ്റ്റ് നഷ്ടമായിരുന്നു.

Leave A Reply