മിക്‌സഡ് ഡബിൾസിൽ സാനിയ-പാവിച് എസ്.എഫ്

വിംബിൾഡൺ മിക്‌സഡ് ഡബിൾസ് നാലാം സീഡ് ഗബ്രിയേല ഡബ്രോവ്‌സ്‌കി-ജോൺ പീേഴ്‌സ് സഖ്യത്തെ പരാജയപ്പെടുത്തി ഇന്ത്യൻ ടെന്നീസ് താരം സാനിയ മിർസയും ക്രൊയേഷ്യൻ താരം മേറ്റ് പാവിക്കും സെമിഫൈനലിൽ പ്രവേശിച്ചു. ആറാം സീഡായ മിർസ-പാവിച്ച് സഖ്യം തിങ്കളാഴ്ച രാത്രി 3-ാം കോർട്ടിൽ കനേഡിയൻ-ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ജോഡിയെ ഒരു മണിക്കൂർ 41 മിനിറ്റിനുള്ളിൽ 6-4, 3-6, 7-5 എന്ന സ്‌കോറിനാണ് ത്രസിപ്പിക്കുന്ന വിജയം നേടിയത്.

ഏഴാം സീഡുകളായ റോബർട്ട് ഫറയും ജെലീന ഒസ്റ്റാപെങ്കോയും രണ്ടാം സീഡായ നീൽ സ്‌കുപ്‌സിയും ഡെസിറേ ക്രാവ്‌സിക്കും തമ്മിലുള്ള ക്വാർട്ടർ ഫൈനൽ വിജയികളുമായാണ് ഇൻഡോ-ക്രൊയേഷ്യൻ ജോഡി ഏറ്റുമുട്ടുക. ഓൾ ഇംഗ്ലണ്ട് ക്ലബ്ബിൽ മിർസയുടെ ഏറ്റവും മികച്ച മിക്‌സഡ് ഡബിൾസ് പ്രകടനമാണിത്. ഇതിന് മുമ്പ് 2011, 2013, 2015 വർഷങ്ങളിൽ ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിലെത്തിയിരുന്നു.

അവളുടെ ട്രോഫി ക്യാബിനറ്റിൽ നിന്ന് നഷ്ടപ്പെട്ട ഒരേയൊരു മിക്‌സഡ് ഡബിൾസ് ഗ്രാൻഡ്സ്ലാം വിംബിൾഡൺ കിരീടമാണ്. ആറ് തവണ ഗ്രാൻഡ്സ്ലാം ജേതാവായ മിർസ ഈ സീസൺ അവസാനത്തോടെ വിരമിക്കൽ പ്രഖ്യാപിച്ചു കഴിഞ്ഞു

Leave A Reply