ഇന്ത്യക്കെതിരായ ഏകദിന, ടി20 പരമ്പരകൾക്കുള്ള ഓൺലൈൻ ടിക്കറ്റ് വിൽപ്പന ആരംഭിച്ചു

 

ഈ മാസം ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ വൈറ്റ് ബോൾ പരമ്പരയ്ക്ക് ശേഷം ഏകദിന, ടി20 ഐ പരമ്പരകൾക്കായി വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് സന്ദർശനത്തിനായി ഇന്ത്യ പുറപ്പെടും. ജൂലൈ 22 ന് ആരംഭിക്കുന്ന മൂന്ന് മത്സരങ്ങളുടെ ഏകദിന പരമ്പരയോടെയാണ് പര്യടനം ആരംഭിക്കുന്നത്.

ഈ വർഷം അവസാനം നടക്കാനിരിക്കുന്ന ടി20 ലോകകപ്പിനായി ടീമുകൾ തയ്യാറെടുക്കുന്നതിനാൽ ഏകദിന പരമ്പരയ്ക്ക് ശേഷം അഞ്ച് മത്സരങ്ങളുടെ ടി20 ഐ പരമ്പര നടക്കും. മത്സരങ്ങൾക്കുള്ള ടിക്കറ്റുകൾ ഇപ്പോൾ വിൻഡീസ് ടിക്കറ്റ് സേവനത്തിൽ ലഭ്യമാണെന്ന് ക്രിക്കറ്റ് വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് അറിയിച്ചു.

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് നിലവിൽ ബംഗ്ലാദേശിനെതിരെ മൂന്ന് മത്സരങ്ങളുടെ ടി20 ഐ പരമ്പരയിൽ ഏർപ്പെട്ടിരിക്കുകയാണ്, അതിനുശേഷം മൂന്ന് മത്സരങ്ങളുടെ ഏകദിന പരമ്പരയും നടക്കും. അതേസമയം, കരീബിയൻ പര്യടനത്തിന് മുമ്പ് ഇന്ത്യ മൂന്ന് ടി20 ഐകളിലും നിരവധി ഏകദിനങ്ങളിലും ഇംഗ്ലണ്ടിനെ നേരിടും. ശ്രദ്ധേയമായി, ഇന്ത്യയുടെ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് പര്യടനം ഇന്ത്യയിലെ ഡിഡി സ്‌പോർട്‌സിൽ തത്സമയമായിരിക്കും കൂടാതെ ആരാധകർക്ക് ഫാൻകോഡ് ആപ്പിൽ മത്സരങ്ങൾ തത്സമയം സ്ട്രീം ചെയ്യാനാകും.

Leave A Reply