അ​മ്പ​ല​പ്പു​ഴയിൽ യുവാവിന് ബാര്‍ ജീവനക്കാരുടെ ക്രൂരമര്‍ദനം

അ​മ്പ​ല​പ്പു​ഴ: മദ്യം വാങ്ങാനായി ബാറിലെത്തിയ യുവാവിന് ജീവനക്കാരുടെ ക്രൂരമർദ്ദനം.അ​മ്പ​ല​പ്പു​ഴ ക​രു​മാ​ടി സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ 28കാ​ര​നെ​യാ​ണ് സ​മീ​പ​ത്തെ ഒ​രു ബാ​റി​ലെ ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ ക്രൂ​ര​മാ​യി മ​ർ​ദി​ച്ച​ത്. മ​ദ്യം വാ​ങ്ങി ഇ​റ​ങ്ങി​യ യു​വാ​വ് മ​റ​ന്നു​വെ​ച്ച ഹെ​ൽ​മ​റ്റ് എ​ടു​ക്കാ​ൻ മടങ്ങി ബാ​റി​ൽ എത്തിയപ്പോൾ ഹെൽമെറ്റ് വെച്ച സ്ഥലത്ത് കാ​ണാ​നി​ല്ലാ​യി​രു​ന്നു.

ഇ​ത് ചോ​ദി​ച്ച​പ്പോ​ൾ കൗ​ണ്ട​റി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര​ൻ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ നാ​ലു​പേ​ർ ചേ​ർ​ന്ന് ക്രൂ​ര​മാ​യി മ​ർ​ദി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന്​ പ​റ​യു​ന്നു.കൂടാതെ യുവാവിന്റെ മുഖത്ത് കു​രു​മു​ള​കു​പൊ​ടി വി​ത​റു​ക​യും ചെ​യ്തു. തൊ​ട്ട​ടു​ത്ത ദി​വ​സം അ​മ്പ​ല​പ്പു​ഴ സ്റ്റേ​ഷ​നി​ൽ പ​രാ​തി ന​ൽ​കി. എ​ന്നാ​ൽ, നാ​ല് പ്ര​തി​ക​ളെ​യും സ്റ്റേ​ഷ​ൻ ജാ​മ്യം ന​ൽ​കി വി​ട്ട​യ​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. പി​ന്നീ​ട് പ്ര​തി​ക​ൾ വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി മാ​താ​വി​നെ​യും സ​ഹോ​ദ​രി​യെ​യും ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​താ​യും യു​വാ​വ് പ​റ​യു​ന്നു.

Leave A Reply