പുതിയ എംജി 4 ഇലക്ട്രിക് ഹാച്ച്ബാക്ക് വെളിപ്പെടുത്തി

 

എം‌ജി മോട്ടോർ അതിന്റെ എൻട്രി ലെവൽ ഇവി ഹാച്ച്ബാക്കായ എം‌ജി 4 വെളിപ്പെടുത്തി, ഇത് തുടക്കത്തിൽ യൂറോപ്പിൽ വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തും. ഈ പുതിയ ഹാച്ച്ബാക്ക് ഫോക്‌സ്‌വാഗന്റെ ID.3-യെ ലക്ഷ്യം വച്ചുള്ളതാണ് – ജർമ്മൻ ബ്രാൻഡിന്റെ വിദേശ വിപണിയിലെ ഇവി ഹാച്ച്ബാക്കുകളിലേക്കുള്ള എൻട്രി പോയിന്റ് – കൂടാതെ ചില വിപണികളിൽ Kia Niro EV-യെ എതിർക്കുന്നു. ഏകദേശം 450 കിലോമീറ്റർ റേഞ്ചും വിശാലമായ ഇന്റീരിയറും നീണ്ട ഫീച്ചർ ലിസ്റ്റുമായി MG 4 വരുമെന്ന് MG അവകാശപ്പെടുന്നു.

എംജി 4 ചൈനയിൽ എംജി മുലാൻ എന്ന പേരിൽ വിൽക്കുകയും അവിടെ എംജി ബ്രാൻഡഡ് ഇലക്ട്രിക് വാഹനങ്ങളുടെ നീണ്ട നിരയിൽ ചേരുകയും ചെയ്യും. മാതൃ കമ്പനിയായ SAIC യുടെ പുതിയ മോഡുലാർ സ്‌കേലബിൾ പ്ലാറ്റ്‌ഫോം (MSP) അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ് ഹാച്ച്ബാക്ക്, ബ്രാൻഡിന്റെ ഭാവി പദ്ധതികളിൽ ഇത് നിർണായക പങ്ക് വഹിക്കുമെന്ന് അധികൃതർ പറയുന്നു.

 

Leave A Reply