വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് പര്യടനത്തിൽ നിന്ന് മുതിർന്ന ഇന്ത്യൻ താരങ്ങൾക്ക് വിശ്രമം അനുവദിക്കും

 

ഏറ്റവും പുതിയ സംഭവവികാസങ്ങൾ അനുസരിച്ച്, ടീം ഇന്ത്യ അവരുടെ വരാനിരിക്കുന്ന വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് പര്യടനത്തിനായി അവരുടെ പരിമിത ഓവർ കളിക്കാർക്ക് വിശ്രമം നൽകും. ജൂലായ് 22 മുതൽ ഓഗസ്റ്റ് 7 വരെ മൂന്ന് ഏകദിനങ്ങൾക്കും അഞ്ച് ടി20 മത്സരങ്ങൾക്കുമായി ഇന്ത്യ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് പര്യടനം നടത്തും, റിപ്പോർട്ടുചെയ്തതുപോലെ, ചില മുതിർന്ന കളിക്കാരെ പര്യടനത്തിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കും.

ദേശീയ സെലക്ടർമാർ ഇതുവരെ ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല, ഇംഗ്ലണ്ടിൽ ടീമിനൊപ്പമുള്ള സെലക്ഷൻ കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ ചേതൻ ശർമ്മ മുതിർന്ന താരങ്ങളായ വിരാട് കോഹ്‌ലി, ജസ്പ്രീത് ബുംറ, രോഹിത് ശർമ, ഋഷഭ് പന്ത് എന്നിവരുമായി ചർച്ച നടത്തിയേക്കും. ഇന്ത്യൻ ഹെഡ് കോച്ച് രാഹുൽ ദ്രാവിഡിന് ടീമിനൊപ്പം ചുരുങ്ങിയ സമയത്തിനുള്ളിൽ ഒന്നിലധികം ക്യാപ്റ്റൻമാരുമായി പ്രവർത്തിക്കേണ്ടി വന്നിട്ടുണ്ട്, അതിനാൽ പതിവ് ക്യാപ്റ്റൻ രോഹിത്തിന് ഒരിക്കൽ കൂടി വിശ്രമം നൽകാനുള്ള ആശയം സെലക്ടർമാർ സ്വീകരിച്ചേക്കില്ല. ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്കും അയർലൻഡിനുമെതിരായ രണ്ട് പരിമിത ഓവർ പരമ്പരകളിൽ യഥാക്രമം പന്തും ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യയും ക്യാപ്റ്റൻസി ചുമതലകൾ ഏറ്റെടുത്തു.

Leave A Reply