തമിഴ്‌നാട് താരങ്ങളായ ജോക്‌സൺ ധാസും ഡിഫൻഡർ ലിജോ ഫ്രാൻസിസും ചെന്നൈയിൻ എഫ്‌സിയിൽ

തമിഴ്‌നാട് താരങ്ങളായ മിഡ്‌ഫീൽഡർ ജോക്‌സൺ ധാസും ഡിഫൻഡർ ലിജോ ഫ്രാൻസിസും രണ്ട് വർഷത്തെ കരാറിൽ ചെന്നൈയിൻ എഫ്‌സിയിൽ ചേർന്നു. ഭോപ്പാൽ ആസ്ഥാനമായുള്ള ക്ലബ്ബായ മദൻ മഹാരാജ് എഫ്‌സിയിൽ നിന്ന് മാറിയ ജോക്‌സണും ലിജോയും ഇന്ത്യൻ സൂപ്പർ ലീഗിലെ തങ്ങളുടെ കന്നി സ്പെല്ലിന് തയ്യാറെടുക്കുകയാണ്. ചെന്നൈ സിറ്റി എഫ്‌സിയിൽ രണ്ട് ഐ-ലീഗ് സീസണുകളിൽ അവർ ഒരുമിച്ച് കളിച്ചു.

സിഎഫ്‌സി കോച്ച് തോമസിന്റെ അസിസ്റ്റന്റുമാരിൽ ഒരാളാണ് ദ്ജർമതി, വരാനിരിക്കുന്ന സീസണിൽ ക്രൊയേഷ്യൻ താരം മാറ്റ്‌കോ ദ്ജർമതി തന്റെ സഹായികളിലൊരാളായിരിക്കുമെന്ന് ചെന്നൈയിൻ എഫ്‌സി ഹെഡ് കോച്ച് തോമസ് ബ്രഡാറിക് വെളിപ്പെടുത്തി. ഇരുവരും മുമ്പ് അൽബേനിയൻ ടോപ്പ് ഡിവിഷൻ സംഘടനയായ കെഎഫ് വ്ലാസ്നിയയിൽ ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിച്ചിരുന്നു. 2016 മുതൽ ചെന്നൈയിനുമായി സഹകരിക്കുന്ന സാബിർ പാഷ ഇന്ത്യൻ അസിസ്റ്റന്റ് കോച്ചായി തുടരുന്നു.

 

Leave A Reply