ടോട്ടൻഹാം ഹോട്‌സ്പറിന്റെ പ്രീമിയർ ലീഗ് ഓപ്പണറിൽ റിച്ചാർലിസണെ വിലക്ക്

അനുചിതമായ പെരുമാറ്റം ആരോപിച്ച് റിച്ചാർലിസൺ സമ്മതിക്കുകയും ഒരു ഗെയിമിൽ വിലക്കപ്പെടുകയും 25,000 പൗണ്ട് ($30,000) പിഴ ചുമത്തുകയും ചെയ്തു, ട്രൈബ്യൂണൽ വിധി പ്രഖ്യാപിച്ചുകൊണ്ട് ഇംഗ്ലീഷ് ഫുട്ബോൾ അസോസിയേഷൻ പറഞ്ഞു.

കഴിഞ്ഞ സീസണിൽ എവർട്ടണിന് വേണ്ടി കളിക്കുമ്പോൾ സ്മോക്ക് കാനിസ്റ്റർ എറിഞ്ഞതിനെ തുടർന്ന് ടോട്ടൻഹാം ഹോട്‌സ്‌പർ ഫോർവേഡ് റിച്ചാർലിസണെ തന്റെ പുതിയ ക്ലബ്ബിന്റെ ഇംഗ്ലീഷ് പ്രീമിയർ ലീഗ് ഉദ്ഘാടന മത്സരത്തിൽ നിന്ന് ചൊവ്വാഴ്ച വിലക്കിയിരുന്നു. അനുചിതമായ പെരുമാറ്റം ആരോപിച്ച് റിച്ചാർലിസൺ സമ്മതിക്കുകയും ഒരു ഗെയിമിൽ വിലക്കപ്പെടുകയും 25,000 പൗണ്ട് ($30,000) പിഴ ചുമത്തുകയും ചെയ്തു, ട്രൈബ്യൂണൽ വിധി പ്രഖ്യാപിച്ചുകൊണ്ട് ഇംഗ്ലീഷ് ഫുട്ബോൾ അസോസിയേഷൻ പറഞ്ഞു.

ആഗസ്ത് 6 ന് സതാംപ്ടണിന്റെ ആതിഥേയത്വത്തിൽ ടോട്ടൻഹാം ലീഗ് ആരംഭിക്കുന്നു. ഒരാഴ്ചയ്ക്ക് ശേഷം റിച്ചാർലിസൺ ചെൽസിയിൽ കളിക്കാൻ ലഭ്യമാകും.

 

മെയ് 1 ന് ചെൽസിക്കെതിരെ എവർട്ടന്റെ 1-0 വിജയത്തിൽ റിച്ചാർലിസൺ സ്കോർ ചെയ്തു, അത് അദ്ദേഹത്തിന്റെ അന്നത്തെ ക്ലബ്ബിനെ തരംതാഴ്ത്തൽ ഒഴിവാക്കാൻ സഹായിച്ചു. എന്നാൽ എവർട്ടൺ അനുകൂലികൾ പിച്ചിലേക്ക് എറിയുകയും, റിച്ചാർലിസൺ അത് എടുത്ത് മൈതാനത്ത് നിന്ന് എറിയുകയും ചെയ്തു.

 

25 കാരനായ ബ്രസീൽ ഫോർവേഡ് കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച ടോട്ടൻഹാമിനായി 50 മില്യൺ പൗണ്ട് (60 മില്യൺ ഡോളർ) പ്രാരംഭ ട്രാൻസ്ഫർ ഫീസായി ഒപ്പുവച്ചു.

Leave A Reply