നിക്ക് കിർഗിയോസ്, ടെന്നീസും തിളങ്ങുന്ന ഒരു അസ്ഥിര ഷോമാൻ

പ്രതിഭാധനനായ ഓസീസ് താരം ഏഴ് വർഷത്തിനിടെ തന്റെ ആദ്യ ഗ്രാൻഡ്സ്ലാം ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിലെത്തി. ഈ വിംബിൾഡണിൽ, അവൻ കോർട്ടിലെ പക്വതയുടെ ഒരു തലം പ്രകടമാക്കുകയാണ്.

ഞാൻ ഇപ്പോൾ വീണ്ടും വിംബിൾഡണിന്റെ ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ ഇരിക്കുന്നതുപോലെ,” നിക്ക് കിർഗിയോസ് പറയുന്നു, ചുവന്ന തൊപ്പിയിൽ ഇടത് കമ്മലുമായി കളിക്കുന്നു, “എനിക്കറിയാം ഇത്രയധികം അസ്വസ്ഥരായ ആളുകൾ ഉണ്ടെന്ന്.” അവൻ പുഞ്ചിരിക്കുന്നു. “ഇത് വെറും … നല്ല വികാരമാണ്.”

കിർഗിയോസ് അതിന്റെ ഏറ്റവും ആധികാരിക രൂപത്തിൽ ഒരു മാവേലിയാണ്. കിർഗിയോസ് ഒരു പ്രദർശനക്കാരനാണ്, അത് കണ്മണികളും തലക്കെട്ടുകളും തുല്യ അളവിൽ ആകർഷിക്കുന്നു. വലയുടെ മറുവശത്ത് കാണുന്ന ഏറ്റവും വലിയ ഭയം പോലും ഒരു എതിരാളിയാണ് കിർഗിയോസ്. അവൻ മാനസികാവസ്ഥയിലായിരിക്കുമ്പോൾ, കിർഗിയോസ് ഒരു നല്ല ടെന്നീസ് കളിക്കാരനാണ്.

ഒരു ടെന്നീസ് കോർട്ടിൽ കൂട്ടായ കിർഗിയോസ് സർക്കസിനൊപ്പമുള്ള എല്ലാ ഷെനാനിഗൻസുകളിലും, അത് പലപ്പോഴും ഒരു സൈഡ്‌ഷോ ആയി ചുരുങ്ങുന്നു.

ഈ വിംബിൾഡണിൽ, അദ്ദേഹത്തിന്റെ ടെന്നീസ് ഒടുവിൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ വാക്കുകൾ പോലെ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുന്നു, കായികരംഗത്തെ പാരമ്പര്യവാദികളുടെ ചെവിയിൽ ഇത് സംഗീതമല്ലെങ്കിലും, ഓസ്‌ട്രേലിയൻ കന്നി സിംഗിൾസ് ഗ്രാൻഡ് സ്ലാം സെമിഫൈനലിനായി ലേലം ചെയ്യും-അവിടെ റാഫേൽ നദാൽ. സാധ്യതയുള്ള തറി-ബുധനാഴ്ച. ഏഴ് വർഷത്തിന് ശേഷമുള്ള അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആദ്യ സ്ലാം ക്വാർട്ടർ ഫൈനലാണിത്, 19 വയസുള്ള കുഞ്ഞിന്റെ മുഖമുള്ള ഒരു വൈൽഡ് കാർഡ് നാലാം റൗണ്ടിൽ അന്നത്തെ ലോക ഒന്നാം നമ്പർ നദാലിനെ വീഴ്ത്തിയതിന് ശേഷം ഓൾ ഇംഗ്ലണ്ട് ക്ലബിലെ ആദ്യ ക്വാർട്ടർ ഫൈനലാണിത്.

Leave A Reply