മൈക്രോസോഫ്റ്റ് സർഫേസ് ലാപ്‌ടോപ്പ് ഗോ 2 ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

മൈക്രോസോഫ്റ്റ് മൈക്രോസോഫ്റ്റ് സർഫേസ് ലാപ്‌ടോപ്പ് ഗോ 2 ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു. ഈ ലാപ്‌ടോപ്പ് മൈക്രോസോഫ്റ്റിന്റെ താങ്ങാനാവുന്ന സർഫേസ് ലാപ്‌ടോപ്പ് മോഡലുകളിൽ ഒന്നാണ്, കൂടാതെ ഇത് 11-ആം ജനറേഷൻ ഇന്റൽ കോർ i5-ന്റെ കീഴിൽ വരുന്നു. മൈക്രോസോഫ്റ്റ് സർഫേസ് ലാപ്‌ടോപ്പ് ഗോ 2 കഴിഞ്ഞ മാസം ആഗോളതലത്തിൽ അവതരിപ്പിച്ചു, ഒടുവിൽ ഇത് ഇന്ത്യയിൽ കൊണ്ടുവന്നു.

മൈക്രോസോഫ്റ്റ് സർഫേസ് ലാപ്‌ടോപ്പ് ഗോ 2 ന് ഒരു തരത്തിലുമുള്ള വലിയ ഡിസൈൻ മാറ്റമില്ല, എന്നാൽ ഇത് കൂടുതൽ ഉപയോക്തൃ-സൗഹൃദമാക്കാൻ മൈക്രോസോഫ്റ്റ് ചില മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തിയിട്ടുണ്ട്. Microsoft Surface Laptop Go 2 ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഇപ്പോൾ ട്രാക്ക്പാഡ്, ഡിസ്പ്ലേ, കീബോർഡ്, ബാറ്ററി, സർഫ്ലിങ്ക് കേബിൾ എന്നിവ മാറ്റാനാകും. എന്നിരുന്നാലും, മൈക്രോസോഫ്റ്റ് അതിന്റെ ഇന്ത്യയിലെ റിപ്പയർ പ്രോഗ്രാമിനെക്കുറിച്ചുള്ള വിശദാംശങ്ങളൊന്നും പങ്കിട്ടിട്ടില്ല, അതിനാൽ ഇത് ഇവിടെ ലഭ്യമാക്കാതിരിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

മൈക്രോസോഫ്റ്റ് സർഫേസ് ലാപ്‌ടോപ്പ് ഗോ 2 1.1 കിലോഗ്രാം ഭാരവും 1536 x 1024 പിക്‌സൽ റെസല്യൂഷനോടുകൂടിയ 12.4 ഇഞ്ച് പിക്‌സൽസെൻസ് ഡിസ്‌പ്ലേയും അവതരിപ്പിക്കുന്നു. മറ്റെല്ലാ സർഫേസ് ലാപ്‌ടോപ്പുകളേയും പോലെ കവറിന് നടുവിൽ മൈക്രോസോഫ്റ്റ് ലോഗോയും പ്രാധാന്യമർഹിക്കുന്നു.

മൈക്രോസോഫ്റ്റ് സർഫേസ് ലാപ്‌ടോപ്പ് ഗോ 2-ലെ 11-ാം തലമുറ ഇന്റൽ കോർ ഐ5 പ്രോസസർ, 8 ജിബി റാമും 256 ജിബി സ്റ്റോറേജുമായി ജോടിയാക്കിയിരിക്കുന്നു, അത് വികസിപ്പിക്കാൻ കഴിയും. ബാഹ്യ ഉപകരണങ്ങളെ ബന്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് സാധാരണ യുഎസ്ബി പോർട്ടിനൊപ്പം യുഎസ്ബി ടൈപ്പ് സി പോർട്ടും ലാപ്‌ടോപ്പിൽ ലഭ്യമാണ്. മറ്റെല്ലാ ലാപ്‌ടോപ്പുകളെയും പോലെ, ഈ ലാപ്‌ടോപ്പും ചാർജ് ചെയ്യാൻ മൈക്രോസോഫ്റ്റ് സാധാരണ സർഫേസ് കണക്ട് പോർട്ട് ഉപയോഗിക്കുന്നു.

മൈക്രോസോഫ്റ്റ് സർഫേസ് ലാപ്‌ടോപ്പ് ഗോ 2 ന്റെ 8 ജിബി/128 ജിബി മോഡലിന് 73,999 രൂപയും 8 ജിബി/256 ജിബി മോഡലിന് 80,990 രൂപയുമാണ് വില. 79,090 രൂപ മുതൽ ആരംഭിക്കുന്ന ശ്രേണിയിൽ ബിസിനസ് ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് മൈക്രോസോഫ്റ്റിന് വ്യത്യസ്തമായ വിലയുണ്ട്.ആഗോള വിലയുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ, മൈക്രോസോഫ്റ്റ് സർഫേസ് ലാപ്‌ടോപ്പ് ഗോ 2 ന് ഇന്ത്യയിൽ ഏകദേശം ഇരട്ടി വില മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വർദ്ധിപ്പിച്ചു.

 

Leave A Reply