ജാൻവി കപൂർ, വരുൺ ധവാൻ എന്നിവർ ചേർന്ന് ആംസ്റ്റർഡാമിലെ ബവൽ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷെഡ്യൂൾ പൂർത്തിയാക്കി അടുത്തതായി പോളണ്ടിലേക്ക് പോകുന്നു

വരുൺ ധവാനൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്ന തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ‘ബവൽ’ ആംസ്റ്റർഡാം ഷെഡ്യൂൾ പൂർത്തിയാക്കിയതായി നടി ജാൻവി കപൂർ ചൊവ്വാഴ്ച അറിയിച്ചു. നിതേഷ് തിവാരി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ഒരു പ്രണയകഥയാണെന്നാണ് സൂചന.

ഷെഡ്യൂൾ റാപ്പിന്റെ വാർത്ത കപൂർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ ഒരു പോസ്റ്റിൽ പങ്കുവെച്ചു, ശേഷിക്കുന്ന ചിത്രീകരണത്തിനായി ടീം ഇപ്പോൾ പോളണ്ടിലേക്ക് പോകുമെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തി.

“ആംസ്റ്റർഡാമിൽ ഒരു #ബാവാൽ സമയം ചെലവഴിക്കുന്നു. ആംസ്റ്റർഡാം ഷെഡ് റാപ്പ്, പോളണ്ട് മേൻ അബ് ഹോഗാ ബവൽ #നിതേഷ്തിവാരി #സജിദ്നാദിയാദ്വാല (sic),” ധവാനുമൊത്തുള്ള ഫോട്ടോയ്‌ക്കൊപ്പം താരം എഴുതി.ഉത്തർപ്രദേശിലെ ലഖ്‌നൗവിൽ ഏപ്രിലിൽ ‘ബാവൽ’ തിയറ്ററുകളിലെത്തി. ഇത് 2023 ഏപ്രിൽ 7 ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും.

തിവാരി, ധവാൻ, കപൂർ എന്നിവർ ആദ്യമായി ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രമാണിത്.കരൺ ജോഹറിന്റെ പിന്തുണയുള്ള ‘ജുഗ്‌ജഗ് ജിയോ’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ ധവാൻ അടുത്തിടെ അഭിനയിച്ചു, അടുത്തതായി അമർ കൗശിക് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘ബേഡിയ’യിൽ അഭിനയിക്കും.ഗുഡ് ലക്ക് ജെറി’, ‘മിലി’, ‘മിസ്റ്റർ ആൻഡ് മിസിസ് മഹി’ എന്നിവയുൾപ്പെടെ നിരവധി പ്രൊജക്ടുകൾ കപൂർ റിലീസിനായി അണിനിരക്കുന്നുണ്ട്.

 

Leave A Reply