ന്നാ താൻ കേസ് കോട്’ ടീസർ: കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ സിനിമാപ്രേമികളെ അമ്പരപ്പിച്ചു

ന്നാ താൻ കേസ് കൊടുക്കൂ’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ ചിത്രത്തിലെ ആദ്യ ദൃശ്യം – ടീസർ പുറത്തിറക്കി. നായയുടെ കടിയേറ്റ രാജീവനായി കുഞ്ചാക്കോ ബോബനെ ടീസറിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നു, കൂടാതെ നടപടിക്ക് ഉത്തരവാദിയായ വ്യക്തിക്കെതിരെ കേസെടുക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. ചോക്ലേറ്റ് നായകൻ മുതൽ ദുഷ്ടനായ വില്ലൻ വരെ, കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ എല്ലാം കളിച്ചു, എന്നാൽ ‘ന്നാ താൻ കേസ് കൊടുക്കൂ’ ടീസർ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഏറ്റവും മികച്ചത് ഇനിയും വരാനിരിക്കുന്നില്ലെന്ന് ഉറപ്പ് നൽകുന്നു.

ഇതിന്റെ ടീസർ നിങ്ങൾക്ക് അവതരിപ്പിക്കുന്നു…. ……”ന്നാ താൻ കേസ് കൊടുക്കൂ.

പ്രതിഭാധനരായ ഒരു കൂട്ടം പുതുമുഖങ്ങൾക്കൊപ്പം ക്യാമറയ്ക്ക് മുന്നിൽ നിൽക്കുന്നതിൽ അതിയായ ആവേശമുണ്ട്… കൂടാതെ നിങ്ങളെ രസിപ്പിക്കാൻ നർമ്മവും ആക്ഷേപഹാസ്യവും വികാരങ്ങളും ആവേശവും പകരുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. .ഒരു കാഴ്ച്ചയും അതിലേറെയും വരാനിരിക്കുന്നു…. എസ്ടികെ ഫ്രെയിമുകളുടെ ബാനറിൽ സന്തോഷ് ടി കുരുവിള നിർമ്മിക്കുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ – രതീഷ് ബാലകൃഷ്ണൻ പൊതുവാൾ ചിത്രം ‘ന്നാ താൻ കേസ് കൊടുക്കു’വിന്റെ ഒഫീഷ്യൽ ടീസർ ഇതാ! ആഗസ്റ്റ് 12 ന് ലോകമെമ്പാടും റിലീസ്!” ടീസർ ലോഞ്ച് ചെയ്തുകൊണ്ട് കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ പറഞ്ഞു

Leave A Reply