ഇന്ത്യയും ഇംഗ്ലണ്ടും തമ്മിലുള്ള അഞ്ചാം ടെസ്റ്റ് എഡ്ജ്ബാസ്റ്റണിൽ ഇന്ത്യൻ ആരാധകരെ വംശീയമായി അധിക്ഷേപിച്ചു

ബർമിംഗ്ഹാമിലെ എഡ്ജ്ബാസ്റ്റണിൽ ഇന്ത്യയും ഇംഗ്ലണ്ടും തമ്മിലുള്ള അഞ്ചാം ടെസ്റ്റിന്റെ നാലാം ദിനത്തിൽ ഒരു വിഭാഗം ഇംഗ്ലീഷ് കാണികൾ വംശീയമായി അധിക്ഷേപിച്ചതായി ചില ഇന്ത്യൻ ആരാധകർ പരാതിപ്പെട്ടു. ഇസിബിയും വാർവിക്ഷയറും ഇക്കാര്യം അന്വേഷിക്കുമെന്ന് ഉറപ്പുനൽകി.

ബർമിംഗ്ഹാമിലെ എഡ്ജ്ബാസ്റ്റണിൽ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഇന്ത്യ-ഇംഗ്ലണ്ട് അഞ്ചാം ടെസ്റ്റ് മത്സരത്തിന്റെ നാലാം ദിനം അവസാനിച്ചപ്പോൾ ചില ഇന്ത്യൻ ആരാധകർ വംശീയ അധിക്ഷേപത്തിന് വിധേയരായതായി ആരോപിക്കപ്പെടുന്നു . തിങ്കളാഴ്ച അവസാന സെഷനിൽ നടന്നതായി അവകാശപ്പെടുന്ന സംഭവത്തിന്റെ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും പോസ്റ്റ് ചെയ്യാൻ ഇന്ത്യൻ ആരാധകർ ട്വിറ്ററിൽ എത്തി. ഇംഗ്ലണ്ട് ആൻഡ് വെയിൽസ് ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡും (ഇസിബി) വാർവിക്ഷെയറും ഇക്കാര്യം അന്വേഷിക്കുമെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്തുകൊണ്ട് ഔദ്യോഗിക പ്രസ്താവനകൾ പുറത്തിറക്കി.

“ഇന്നത്തെ ടെസ്റ്റ് മത്സരത്തിൽ വംശീയ അധിക്ഷേപത്തിന്റെ റിപ്പോർട്ടുകൾ കേൾക്കുന്നതിൽ ഞങ്ങൾ വളരെ ഉത്കണ്ഠാകുലരാണ്. ഞങ്ങൾ എഡ്ജ്ബാസ്റ്റണിലെ സഹപ്രവർത്തകരുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്, അവർ അന്വേഷിക്കും. ക്രിക്കറ്റിൽ വംശീയതയ്ക്ക് സ്ഥാനമില്ല. സുരക്ഷിതവും എല്ലാവരെയും ഉൾക്കൊള്ളുന്നതുമായ ഒരു തൊഴിൽ അന്തരീക്ഷം സൃഷ്ടിക്കാൻ എഡ്ജ്ബാസ്റ്റൺ കഠിനമായി പരിശ്രമിക്കുന്നു. ,” ഇസിബി പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു.

നിങ്ങൾ അനുഭവിച്ച കാര്യങ്ങൾ അറിഞ്ഞതിൽ ഞങ്ങൾക്ക് ഖേദമുണ്ട്, കൂടാതെ എഡ്ജ്ബാസ്റ്റണിലെ സഹപ്രവർത്തകരുമായി ബന്ധപ്പെടുകയും ചെയ്യുന്നു.

Leave A Reply