എല്ലാവരുടെയും കപ്പ് ചായയല്ല’: ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ രണ്ടാം ഇന്നിംഗ്‌സിൽ ഇന്ത്യൻ ബൗളർമാർക്ക് കടന്നുകയറാൻ കഴിയാതെ വന്നതോടെ അശ്വിൻ ട്രെൻഡ് ചെയ്യുന്നു

ഓപ്പണിംഗ് വിക്കറ്റിൽ 107 റൺസ് കൂട്ടിച്ചേർത്ത ഇംഗ്ലണ്ട് ഓപ്പണർമാരായ അലക്‌സ് ലീസും സാക് ക്രാളിയും ഒരുക്കിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോം പിന്നീട് മികച്ച ഫോമിലുള്ള ബാറ്റ്‌സ് ജോ റൂട്ടും ജോണി ബെയർസ്റ്റോയും മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോയി. ഫേവറിറ്റുകളായി മത്സരത്തിനിറങ്ങുന്ന ജോഡി അവസാന ദിവസം ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ ആക്രമണം പുനരാരംഭിക്കും.

ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരെ എഡ്ജ്ബാസ്റ്റണിൽ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ടെസ്റ്റിന്റെ മിക്ക ഭാഗങ്ങളിലും മികച്ച പ്രകടനം പുറത്തെടുത്ത ജസ്പ്രീത് ബുമ്രയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ഇന്ത്യ, എതിർപക്ഷത്തിന് 378 റൺസ് വിജയലക്ഷ്യം നൽകിയിട്ടും ബാക്ക്ഫൂട്ടിൽ നാലാം ദിനം പൂർത്തിയാക്കി. 119 റൺസ് അകലെ ഇംഗ്ലണ്ട് കളി നിർത്തുമ്പോൾ 259/3 എന്ന നിലയിൽ എത്തിയപ്പോൾ ബുംറയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ഇന്ത്യൻ ബൗളർമാർക്ക് മുന്നേറ്റം കണ്ടെത്താനായില്ല.

ഓപ്പണിംഗ് വിക്കറ്റിൽ 107 റൺസ് കൂട്ടിച്ചേർത്ത ഇംഗ്ലണ്ട് ഓപ്പണർമാരായ അലക്‌സ് ലീസും സാക് ക്രാളിയും ഒരുക്കിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോം പിന്നീട് മികച്ച ഫോമിലുള്ള ബാറ്റ്‌സ് ജോ റൂട്ടും ജോണി ബെയർസ്റ്റോയും മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോയി. ഫേവറിറ്റുകളായി മത്സരത്തിനിറങ്ങുന്ന ജോഡി അവസാന ദിവസം ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ ആക്രമണം പുനരാരംഭിക്കും.

നാലാം ഇന്നിംഗ്‌സിൽ ഇംഗ്ലണ്ട് ബാറ്റർമാർ ആധിപത്യം പുലർത്തിയപ്പോൾ, ആർ അശ്വിനെ പ്ലെയിംഗ് ഇലവനിൽ ഉൾപ്പെടുത്തണമായിരുന്നുവെന്ന് ഒരു വിഭാഗം ആരാധകർ വാദിച്ചു. മത്സരത്തിൽ ഇതുവരെ കാര്യമായ സ്വാധീനം ചെലുത്തിയിട്ടില്ലാത്ത ശാർദുൽ താക്കൂറിനെ കാരംസ് ബോൾ സ്പെഷ്യലിസ്റ്റായി തിരഞ്ഞെടുത്തു.

Leave A Reply