നിങ്ങൾ മറ്റൊരു വിരാട് കോലി റെക്കോർഡ് തകർത്തു’ എന്ന റിപ്പോർട്ടറുടെ ചോദ്യത്തിന് ബാബർ അസമിന്റെ അപ്രതീക്ഷിത പ്രതികരണം

വിരാട് കോഹ്‌ലിയുടെ പേരിലുള്ള മറ്റൊരു റെക്കോർഡ് തകർത്തതിന്റെ സമീപകാല നേട്ടത്തെക്കുറിച്ച് ഒരു മാധ്യമപ്രവർത്തകൻ ചോദിച്ചപ്പോൾ പാകിസ്ഥാൻ ക്യാപ്റ്റൻ ബാബർ അസമിനോട് തികച്ചും വ്യത്യസ്തമായ പ്രതികരണം ഉണ്ടായിരുന്നു.

വിരാട് കോഹ്‌ലിയുടെ പേരിലുള്ള മറ്റൊരു റെക്കോർഡ് തകർത്തതിന്റെ സമീപകാല നേട്ടത്തെക്കുറിച്ച് ഒരു റിപ്പോർട്ടർ ചോദിച്ചപ്പോൾ പാകിസ്ഥാൻ ക്യാപ്റ്റൻ ബാബർ അസമിനോട് തികച്ചും വ്യത്യസ്തമായ പ്രതികരണമാണ് ഉണ്ടായത് . ടി20 ക്രിക്കറ്റിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാലം ഒന്നാം സ്ഥാനം നിലനിർത്തിക്കൊണ്ട് ബാബർ അടുത്തിടെ ഒരു പുതിയ റെക്കോർഡ് സ്ഥാപിച്ചു. ടി20 റാങ്കിങ്ങിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനത്തുള്ള കോഹ്‌ലിയുടെ 1013 ദിവസത്തെ ബാബർ മറികടന്ന് പുതിയ ലോക റെക്കോർഡ് സ്ഥാപിച്ചു.

ശ്രീലങ്കയ്‌ക്കെതിരായ പാകിസ്ഥാന്റെ രണ്ട് ടെസ്റ്റുകളുടെ പരമ്പരയ്ക്ക് മുന്നോടിയായുള്ള വാർത്താ സമ്മേളനത്തിനിടെ, ക്യാപ്റ്റനോട് തന്റെ നേട്ടത്തെക്കുറിച്ച് റിപ്പോർട്ടർ ചോദിച്ചു. ഇത് ഇങ്ങനെയാണ്. “എനിക്ക് രണ്ട് ചോദ്യങ്ങളാണ് ചോദിക്കാനുള്ളത്. എന്റെ ആദ്യത്തെ ചോദ്യം… നിങ്ങൾ അടുത്തിടെ വിരാട് കോഹ്‌ലിയുടെ റെക്കോർഡ് തകർത്തു…” എന്നാൽ തന്റെ ചോദ്യം പൂർത്തിയാക്കുന്നതിന് മുമ്പ്, അമ്പരന്ന ബാബർ നിർത്തി, “ഏതാണ്?”

റിപ്പോർട്ടർ തുടർന്നു, “നിങ്ങൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാലം ടി20യിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനത്ത് തുടർന്നു.” അതിന് ബാബർ മറുപടി പറഞ്ഞു, “ശരി”. ചോദ്യം കേട്ടതിന് ശേഷം, ബാബർ മറുപടി പറഞ്ഞു, “ഞാൻ ദൈവത്തിന് നന്ദി പറയാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. കഠിനാധ്വാനം ഉൾപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്, അതുകൊണ്ടാണ് എനിക്ക് മികച്ച പ്രകടനം നടത്താൻ കഴിഞ്ഞത്.

Leave A Reply