റിലയൻസ് ജിയോ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് സൗജന്യ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ ലഭിക്കുന്ന പ്ലാനുകൾ

നിരവധി ജിയോ, എയർടെൽ, വോഡഫോൺ-ഐഡിയ (വി) പ്ലാനുകൾക്കൊപ്പം നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് സൗജന്യമായി വരുന്നു. ജിയോയ്ക്ക്, പോസ്റ്റ്പെയ്ഡ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമേ ഓഫർ ലഭ്യമാകൂ. നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷന് പുറമേ, ഈ ജിയോ പോസ്റ്റ്‌പെയ്ഡ് പ്ലാനുകൾ ഡിസ്‌നി+ ഹോട്ട്സ്റ്റാർ, ആമസോൺ പ്രൈം തുടങ്ങിയ മറ്റ് ഒടിടി പ്ലാനുകളിലേക്കും സൗജന്യ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. സൗജന്യ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ചില ജിയോ പ്ലാനുകൽ ഇപ്പോൾ ഉണ്ട്.

സൗജന്യ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന 5 പോസ്റ്റ്പെയ്ഡ് പ്ലാനുകൾ ഉണ്ട്. ഈ പ്ലാനുകൾ 399 രൂപ, 599 രൂപ, 799 രൂപ, 999 രൂപ, 1499 രൂപ വിലയുള്ളവയാണ്. വിശദാംശങ്ങൾ നോക്കാം.

-399 രൂപ പ്ലാൻ: ജിയോ പോസ്റ്റ്‌പെയ്ഡ് പ്ലാൻ 75 ജിബി ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഡാറ്റ പരിധി കഴിഞ്ഞാൽ, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് 10/ ജിബി ഈടാക്കും. പ്ലാനിന്റെ മറ്റ് നേട്ടങ്ങളിൽ ഇവ ഉൾപ്പെടുന്നു: 200 ജിബി വരെ ഡാറ്റ റോൾഓവർ, അൺലിമിറ്റഡ് വോയ്‌സ് കോളുകൾ, പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസ്, ജിയോ ടിവി ഉൾപ്പെടെയുള്ള ജിയോ സ്യൂട്ട് ആപ്പുകളിലേക്കുള്ള ആക്‌സസ്. പ്ലാൻ ഒടിടി ആനുകൂല്യങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു: സൗജന്യ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ്, ഡിസ്നി+ ഹോട്ട്സ്റ്റാർ, ആമസോൺ പ്രൈം സബ്സ്ക്രിപ്ഷനുകൾ.

-499 രൂപ പ്ലാൻ: പോസ്റ്റ്‌പെയ്ഡ് പ്ലാൻ 100 ജിബി ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഡാറ്റ പരിധി കഴിഞ്ഞാൽ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് 10 രൂപ/ ജിബി ഈടാക്കും. പ്ലാനിന്റെ മറ്റ് നേട്ടങ്ങളിൽ ഇവ ഉൾപ്പെടുന്നു: 200GB വരെയുള്ള ഡാറ്റ റോൾഓവർ, 1 അധിക സിം കാർഡ്, അൺലിമിറ്റഡ് വോയ്‌സ് കോളുകൾ, പ്രതിദിനം 100 SMS, JioTV ഉൾപ്പെടെയുള്ള ആപ്പുകളുടെ ജിയോ സ്യൂട്ട് ആക്‌സസ്. പ്ലാൻ ഒടിടി ആനുകൂല്യങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു: സൗജന്യ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ്, ഡിസ്നി+ ഹോട്ട്സ്റ്റാർ, ആമസോൺ പ്രൈം സബ്സ്ക്രിപ്ഷനുകൾ.

-799 രൂപ പ്ലാൻ: പോസ്റ്റ്‌പെയ്ഡ് പ്ലാൻ 150 ജിബി ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഡാറ്റ പരിധി കഴിഞ്ഞാൽ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് 10 രൂപ/ ജിബി ഈടാക്കും. പ്ലാനിന്റെ മറ്റ് നേട്ടങ്ങളിൽ ഇവ ഉൾപ്പെടുന്നു: 200 ജിബി വരെയുള്ള ഡാറ്റ റോൾഓവർ, അധിക 2 സിം കാർഡുകൾ, അൺലിമിറ്റഡ് വോയ്‌സ് കോളുകൾ, പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസ്, ജിയോ ടിവി ഉൾപ്പെടെയുള്ള ജിയോ സ്യൂട്ട് ആപ്പുകളിലേക്കുള്ള ആക്‌സസ്. പ്ലാൻ OTT ആനുകൂല്യങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു: സൗജന്യ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ്, ഡിസ്നി+ ഹോട്ട്സ്റ്റാർ, ആമസോൺ പ്രൈം സബ്സ്ക്രിപ്ഷനുകൾ.

-999 രൂപ പ്ലാൻ: പോസ്റ്റ്‌പെയ്ഡ് പ്ലാൻ 200GB ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഡാറ്റ പരിധി കഴിഞ്ഞാൽ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് 10/ GB ഈടാക്കുന്നു. പ്ലാനിന്റെ മറ്റ് നേട്ടങ്ങളിൽ ഇവ ഉൾപ്പെടുന്നു: 500 ജിബി വരെയുള്ള ഡാറ്റ റോൾഓവർ, അധിക 3 സിം കാർഡുകൾ, അൺലിമിറ്റഡ് വോയ്‌സ് കോളുകൾ, പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസ്, ജിയോ ടിവി ഉൾപ്പെടെയുള്ള ജിയോ സ്യൂട്ട് ആപ്പുകളിലേക്കുള്ള ആക്‌സസ്. പ്ലാൻ OTT ആനുകൂല്യങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു: സൗജന്യ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ്, ഡിസ്നി+ ഹോട്ട്സ്റ്റാർ, ആമസോൺ പ്രൈം സബ്സ്ക്രിപ്ഷനുകൾ.

Leave A Reply