ന്യൂസിലൻഡ് ടി20 യ്ക്കുള്ള 14 കളിക്കാരുടെ ടീമിനെ അയർലൻഡ് പ്രഖ്യാപിച്ചു

 

ന്യൂസിലൻഡിനെതിരെ ജൂലൈ 10ന് ആരംഭിക്കുന്ന ടി20 ഐ പരമ്പരയ്ക്കുള്ള തങ്ങളുടെ 14 അംഗ ടീമിനെ ക്രിക്കറ്റ് അയർലൻഡ് ഔദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ അടുത്തിടെ സമാപിച്ച ഹോം പരമ്പരയിൽ ഇടംപിടിച്ച അതേ ടീമിൽ തന്നെ തുടരാൻ ഐറിഷ് ടീം മാനേജ്‌മെന്റ് തീരുമാനിച്ചു.

ആദ്യ മത്സരത്തിൽ അയർലൻഡ് ഒരു സാധാരണ പ്രകടനം പുറത്തെടുത്തെങ്കിലും, ഡബ്ലിനിൽ നടന്ന രണ്ടാം ടി20 ഐയിൽ 226 എന്ന കൂറ്റൻ സ്‌കോർ പിന്തുടരുന്ന ഇന്ത്യയെ അവർ ഏറെക്കുറെ ഞെട്ടിച്ചു. ആവേശഭരിതമായ ഒരു ഐറിഷ് ടീം ന്യൂസിലൻഡ് പരമ്പരയിൽ ഈ കുതിപ്പ് മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകാൻ കാത്തിരിക്കുകയാണ്.

ന്യൂസിലൻഡ് പരമ്പരയ്ക്കുള്ള അയർലൻഡ് പുരുഷ ടി20 ഐ ടീം

ആൻഡ്രൂ ബാൽബിർണി (ക്യാപ്റ്റൻ), മാർക്ക് അഡയർ, കർട്ടിസ് കാംഫർ, ഗാരെത് ഡെലാനി, ജോർജ്ജ് ഡോക്രെൽ, സ്റ്റീഫൻ ഡോഹനി, ജോഷ് ലിറ്റിൽ, ആൻഡ്രൂ മക്ബ്രൈൻ, ബാരി മക്കാർത്തി, കോനർ ഓൾഫെർട്ട്, പോൾ സ്റ്റിർലിംഗ്, ഹാരി ടെക്ടർ, ലോർക്കൻ ടക്കർ, ക്രെയ്ഗ് യംഗ്.

Leave A Reply