ഷഹീൻ അഫ്രീദിയെ ഓണററി ഡെപ്യൂട്ടി സൂപ്രണ്ട് ഓഫ് പോലീസ് (ഡിഎസ്പി) ആയി നിയമിച്ചു

 

പാക്കിസ്ഥാൻ സ്റ്റാർ ഇടംകൈയ്യൻ പേസർ ഷഹീൻ അഫ്രീദി തന്റെ രാജ്യാന്തര കരിയറിൽ ഇതുവരെ നിരവധി മാച്ച് വിന്നിംഗ് സ്പെല്ലുകൾ പന്തെറിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. ഷഹീൻ തന്റെ രാജ്യത്ത് വളരെ ജനപ്രിയനായ വ്യക്തിയാണ്, പാകിസ്ഥാനിലെ യുവ ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങൾ അദ്ദേഹത്തിന്റെ പാത പിന്തുടരാനും അവരുടെ രാജ്യത്തെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന തലത്തിൽ പ്രതിനിധീകരിക്കാനും ശ്രമിക്കുന്നു.

ഈ മനോഭാവത്തിന് അനുസൃതമായി, ഖൈബർ പഖ്തൂൺഖ്വ (കെപി) പോലീസ് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റ് ഇടംകൈയ്യൻ പേസറിനെ അവരുടെ “ഗുഡ്‌വിൽ അംബാസഡർ” എന്ന് നാമകരണം ചെയ്യുകയും പ്രാദേശിക പോലീസ് അധികാരികളും പൗരന്മാരും തമ്മിലുള്ള വിശ്വാസ വിടവ് കുറയ്ക്കുന്നതിന് മൃദു പോലീസ് പ്രതിച്ഛായ ചിത്രീകരിക്കാൻ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്തു. ഷഹീനെ തങ്ങളുടെ ‘ഗുഡ്‌വിൽ അംബാസഡർ’ ആയി നാമകരണം ചെയ്യുന്നതിനായി സിസിപി പോലീസ് ജൂലൈ 4 ന് (തിങ്കളാഴ്‌ച) ഒരു പരിപാടി സംഘടിപ്പിച്ചു.

പ്രൈം ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ഹെൽത്ത് ആൻഡ് സയൻസസിൽ സംഘടിപ്പിച്ച ചടങ്ങിൽ ഷഹീനെ ഓണററി ഡെപ്യൂട്ടി സൂപ്രണ്ട് ഓഫ് പോലീസ് (ഡിഎസ്പി) ആയും തിരഞ്ഞെടുത്തു. സിസിപി പോലീസ് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റിലെ രക്തസാക്ഷികൾക്ക് അദ്ദേഹം ആദരാഞ്ജലി അർപ്പിക്കുകയും ഇടംകൈയ്യൻ പേസർ ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റ് ഉദ്യോഗസ്ഥരെ പ്രശംസിക്കുകയും അവർക്ക് ഹൃദയംഗമമായ നന്ദി അറിയിക്കുകയും ചെയ്തു.

Leave A Reply