വിവിയൻ റിച്ചാർഡ്‌സിനെ ഓർഡർ ഓഫ് കരീബിയൻ കമ്മ്യൂണിറ്റി നൽകി ആദരിച്ചു

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് ക്രിക്കറ്റ് ഇതിഹാസം സർ വിവിയൻ റിച്ചാർഡ്‌സിന് ഓർഡർ ഓഫ് കരീബിയൻ കമ്മ്യൂണിറ്റി (കാരികോം) നൽകി ആദരിക്കുകയും സുരിനാമിൽ നടന്ന 43-ാമത് ഗവൺമെന്റ് തലവന്മാരുടെ സമ്മേളനത്തിൽ അഭിമാനകരമായ അവാർഡ് ലഭിക്കുകയും ചെയ്തു. ക്രിക്കറ്റ് വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് (CWI) തങ്ങളുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഹാൻഡിലുകളിൽ വാർത്ത ഔദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിച്ചു.

റിച്ചാർഡ്‌സ് എക്കാലത്തെയും ഏറ്റവും വിനാശകരമായ ബാറ്ററായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്നു, 1970 കളിലും 80 കളിലും അന്നത്തെ കരുത്തരായ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് ടീമിന്റെ അവിഭാജ്യ ഘടകമായിരുന്നു റിച്ചാർഡ്‌സ്. തന്റെ ആക്രമണാത്മക പവർ-ഹിറ്റിംഗ് ടെക്നിക്കുകൾ ഉപയോഗിച്ച് എതിരാളികളിൽ നിന്ന് ഒറ്റയ്ക്ക് മത്സരം പിടിച്ചെടുക്കാനുള്ള കഴിവിന് അദ്ദേഹം അറിയപ്പെടുന്നു, അത് ടെസ്റ്റ് ക്രിക്കറ്റിൽ മികവ് പുലർത്താനും അദ്ദേഹത്തെ സഹായിച്ചു.

1975 ലും 1979 ലും ലോകകപ്പിന്റെ ആദ്യ രണ്ട് പതിപ്പുകൾ നേടിയ കരീബിയൻ ടീമിലെ അവിഭാജ്യ അംഗമായിരുന്നു റിച്ചാർഡ്സ്. 1979 ലോകകപ്പ് ഫൈനലിൽ ആതിഥേയരായ ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരെ 138 റൺസ് നേടി.

Leave A Reply