മറ്റൊരു താരത്തിന് കോവിഡ് : ശ്രീലങ്കൻ ടെസ്റ്റ് ടീമിൽ വെല്ലലഗെ

 

ജൂലൈ 8 മുതൽ ഗാലെ ഇന്റർനാഷണൽ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ശ്രീലങ്കയും ഓസ്‌ട്രേലിയയും തമ്മിലുള്ള രണ്ടാം ടെസ്റ്റിന് മുന്നോടിയായി, കൊവിഡ് -19 പോസിറ്റീവ് സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ ശേഷം ബാക്ക്-അപ്പ് ഇടംകയ്യൻ സ്പിന്നർ പ്രവീൺ ജയവിക്രമയെ പുറത്താക്കിയതോടെ ഹോം ടീമിന് തിരിച്ചടി നേരിട്ടു.

പോസിറ്റീവ് ടെസ്റ്റ് മടങ്ങിയതിന് ശേഷം സീരീസ് ഓപ്പണറിനിടെ ഏഞ്ചലോ മാത്യൂസിനെ മാറ്റേണ്ടി വന്നതിന് ശേഷം അഞ്ച് ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ടീമിന്റെ രണ്ടാമത്തെ കേസാണിത്. ചൊവ്വാഴ്ച ട്വീറ്റുകളുടെ ഒരു പരമ്പരയിൽ, ശ്രീലങ്കൻ ക്രിക്കറ്റ് (എസ്‌എൽ‌സി) പറഞ്ഞു, “പ്രവീൺ ജയവിക്രമയ്ക്ക് കോവിഡ് -19 പോസിറ്റീവ് ആയി. ഇന്ന് രാവിലെ (റാപ്പിഡ് ആന്റിജൻ ടെസ്റ്റ്) പരിശോധന നടത്തിയപ്പോൾ കളിക്കാരന് കോവിഡ് പോസിറ്റീവ് ആണെന്ന് കണ്ടെത്തി.”

ജയവിക്രമയുടെ ഒറ്റപ്പെടൽ അർത്ഥമാക്കുന്നത് അതേ വേദിയിൽ നടന്ന ഉദ്ഘാടന മത്സരത്തിൽ 10 വിക്കറ്റിന് തോറ്റതിന് ശേഷം ആതിഥേയർക്ക് രണ്ടാമത്തെയും അവസാനത്തെയും ടെസ്റ്റിനുള്ള സ്പിൻ ആക്രമണത്തിൽ മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തേണ്ടി വരും എന്നാണ്. ശ്രീലങ്കയ്ക്ക് അവരുടെ എക്കാലത്തെയും പ്രായം കുറഞ്ഞ ടെസ്റ്റ് അരങ്ങേറ്റക്കാരിൽ ഒരാളായ ദുനിത് വെല്ലലഗെയെ കളത്തിലിറക്കാൻ ഇത് വഴിയൊരുക്കും.

 

 

Leave A Reply