കായിക മന്ത്രി അനുരാഗ് താക്കൂർ സായ് കാലിക്കറ്റ് സെന്റർ സന്ദർശിച്ചു

കായിക മന്ത്രി അനുരാഗ് താക്കൂർ കോഴിക്കോട് സ്‌പോർട്‌സ് അതോറിറ്റി ഓഫ് ഇന്ത്യയുടെ (സായ്) പരിശീലന കേന്ദ്രം സന്ദർശിച്ചു. തിങ്കളാഴ്ച കോഴിക്കോട് ഏകദിന സന്ദർശനത്തിനെത്തിയ മന്ത്രി, പത്മ പി ടി ഉഷ, ടോക്കിയോ ഒളിമ്പ്യൻ അലക്‌സ് ആന്റണി തുടങ്ങിയ പ്രമുഖരെ അഭിനന്ദിക്കുകയും സംവദിക്കുകയും ചെയ്തു.

അദ്ദേഹം എത്തിയപ്പോൾ, അദ്ദേഹത്തിന് ആചാരപരമായ സ്വീകരണം നൽകി, അവിടെ കേരളത്തിന്റെ പരമ്പരാഗത ഓർക്കസ്ട്ര സംഗീതമായ ശിങ്കാരിമേളം അവതരിപ്പിക്കുമ്പോൾ കളരിപ്പയറ്റ് അത്ലറ്റുകൾ അദ്ദേഹത്തിന് ഗാർഡ് ഓഫ് ഓണർ നൽകി. ആചാരപരമായ വരവേൽപ്പിന് ശേഷം കളരിപ്പയറ്റിന്റെയും ഫെൻസിംഗിന്റെയും പ്രദർശന പ്രകടനങ്ങളും മുൻ സായ് കായിക താരങ്ങളും നിലവിലെ സായ് അത്ലറ്റുകളും തമ്മിലുള്ള ഹ്രസ്വ വോളിബോൾ പ്രദർശന മത്സരവും നടന്നു.

പിന്നീട്, സായ് കാലിക്കറ്റ് സെന്ററിലെ പ്രാദേശിക കായികതാരങ്ങൾ, പരിശീലകർ, കായികതാരങ്ങൾ എന്നിവരുമായി മന്ത്രി സംവദിക്കുകയും കേന്ദ്രത്തെക്കുറിച്ചും അത് എങ്ങനെ കൂടുതൽ മെച്ചപ്പെടുത്താമെന്നതിനെക്കുറിച്ചും അവരുടെ അഭിപ്രായം സ്വീകരിച്ചു.

 

 

Leave A Reply