ആരാധനാലയങ്ങൾ കേന്ദ്രീകരിച്ച് മോഷണം വ്യാപകം; ഭീതിയിൽ ജനങ്ങൾ, അന്വേഷണം ഊർജ്ജിതമാക്കി പോലീസ്

കു​മ​ളി: ജില്ലയിലെ വ​ണ്ടി​പ്പെ​രി​യാ​ർ, ഗ്രാ​മ്പി, പ​രു​ന്തും​പാ​റ പ്രദേശങ്ങളിലെ ആ​രാ​ധ​നാ​ല​യ​ങ്ങ​ൾ കേ​ന്ദ്രീ​ക​രി​ച്ച് മോഷണം വ്യാപകം.ക്ഷേത്രങ്ങളും ക്രി​സ്തീ​യ ദേ​വാ​ല​യ​ങ്ങ​ളും കു​ത്തി​ത്തു​റ​ന്ന് ഭ​ണ്ഡാ​ര​പ്പെ​ട്ടി​ക​ളി​ലെ പ​ണ​വും വി​ഗ്ര​ഹ​ത്തി​ലെ സ്വ​ർ​ണാ​ഭ​ര​ണ​വും ക​വ​ർ​ന്നു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം രാ​ത്രി​യാ​ണ് സം​ഭ​വം. സംഭവത്തിൽ അന്വേഷണം ഉർജ്ജിതമാക്കിയിരിക്കുകയാണ് വ​ണ്ടി​പ്പെ​രി​യാ​ർ പോ​ലീ​സ്. വി​ര​ല​ട​യാ​ള വി​ദ​ഗ്ധ​രും ഡോ​ഗ് സ്ക്വാ​ഡും തെ​ളി​വു​ക​ൾ ശേ​ഖ​രി​ച്ചു.

ഗ്രാ​മ്പി ഒ​മ്പ​തു​മു​റി​യി​ലെ ദേ​വാ​ല​യം കു​ത്തി​ത്തു​റ​ന്ന്​ ഭ​ണ്ഡാ​ര​പ്പെ​ട്ടി കള്ളൻ എ​ടു​ത്തു​കൊ​ണ്ടു​പോ​യി. പെ​ട്ടി​ക്കു​ള്ളി​ലെ പ​ണം ക​വ​ർ​ന്ന​ശേ​ഷം കാ​ട്ടി​ൽ ഉ​പേ​ക്ഷി​ച്ചു. ഇ​തി​ന്​ പി​ന്നാ​ലെ ഗ്രാ​മ്പി മാ​രി​യ​മ്മ​ൻ ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ന്‍റെ ശ്രീ​കോ​വി​ൽ ക​ല്ലു​പ​യോ​ഗി​ച്ച് ഇ​ടി​ച്ച് തു​റ​ന്ന് ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ലെ വി​ഗ്ര​ഹ​ത്തി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന മൂ​ന്ന്​ സ്വ​ർ​ണ​ത്താ​ലി​ക​ൾ മോ​ഷ്ടി​ക്കു​ക​യും ഭ​ണ്ഡാ​രം കു​ത്തി​ത്തു​റ​ന്ന് പ​ണം മോഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്തു.കൂടാതെ പ​രു​ന്തും​പാ​റ​യി​ൽ വ്യാ​പാ​ര​സ്ഥാ​പ​നം കു​ത്തി​ത്തു​റ​ക്കാ​നും ശ്ര​മം ന​ട​ന്നു.

പ​രു​ന്തും​പാ​റ​യി​ൽ ഭ​ദ്ര​കാ​ളി ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ലും മോ​ഷ​ണ​ശ്ര​മം ന​ട​ന്നു. അമ്പലത്തിന്റെ പൂ​ട്ട് ത​ക​ർ​ക്കു​വാ​ൻ ശ്ര​മം ന​ട​ന്ന​താ​യി ക​ണ്ടെ​ത്തി. പ്ര​ദേ​ശ​ത്തെ ക്രി​സ്ത്യ​ൻ പ​ള്ളി​യി​ലും മോ​ഷ​ണ​ശ്ര​മം ക​ണ്ടെ​ത്തി. ക​ല്ലു​പ​യോ​ഗി​ച്ച് ദേ​വാ​ല​യ​ത്തി​ന്റെ വാ​തി​ലും ഭ​ണ്ഡാ​ര​പ്പെ​ട്ടി​യും ത​ക​ർ​ക്കു​വാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ചു​വെ​ങ്കി​ലും വി​ജ​യി​ച്ചി​ല്ല. പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത് മോ​ഷ​ണ​ങ്ങ​ൾ വ്യാപകമായതോടെ നാ​ട്ടു​കാ​ർ ഭീ​തി​​യി​ലാ​യി.

Leave A Reply