ഓസ്‌ട്രേലിയ, പാകിസ്ഥാൻ എന്നിവർക്കെതിരായ ടി20 ഐ ത്രിരാഷ്ട്ര പരമ്പരയിൽ അയർലൻഡ് വനിതകളെ നയിക്കാൻ ലോറ ഡെലാനി

ഓസ്‌ട്രേലിയയ്ക്കും പാക്കിസ്ഥാനുമെതിരായ ഹോം ത്രിരാഷ്ട്ര പരമ്പരയ്ക്കുള്ള 14 കളിക്കാരുടെ ടീമിനെ ഞായറാഴ്ച അയർലൻഡ് വനിതാ പ്രഖ്യാപിച്ചു, ക്യാപ്റ്റൻ ലോറ ഡെലാനി വീണ്ടും ടീമിനെ നയിക്കാൻ തിരിച്ചെത്തി.

പരിക്കിൽ നിന്ന് മോചിതനാകാത്തതിനെ തുടർന്ന് ലോറയ്ക്ക് ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്‌ക്കെതിരായ അവരുടെ മുൻ പരമ്പര നഷ്ടമായിരുന്നു. അവർക്കൊപ്പം ഓപ്പണിംഗ് ബൗളർ ഓർല പ്രെൻഡർഗാസ്റ്റും റെബേക്ക സ്റ്റോക്കലും പരിക്കേറ്റു, ഇപ്പോൾ ടീമിൽ തിരിച്ചെത്തി. ടി20ഐ ത്രിരാഷ്ട്ര പരമ്പര ജൂലൈ 16 മുതൽ 24 വരെ ബ്രെഡിയിൽ നടക്കും, 17 ന് അവരുടെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ അയർലൻഡ് ഓസ്‌ട്രേലിയയെ നേരിടും.

സ്‌ക്വാഡ്: ലോറ ഡെലാനി, അവ കാനിംഗ്, റേച്ചൽ ഡെലാനി, ജോർജിന ഡെംപ്‌സി, ആമി ഹണ്ടർ, ഷൗന കവാനി, ആർലിൻ കെല്ലി, ഗാബി ലൂയിസ്, സോഫി മക്‌മഹോൺ, ജെയ്ൻ മഗ്വേർ, കാര മുറെ, ലിയ പോൾ, ഓർല പ്രെൻഡർഗാസ്റ്റ്, റെബേക്ക സ്റ്റോക്ക്

 

Leave A Reply