റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ്, ഗെയിമിംഗ് മെറ്റാവേർസിൽ തഴച്ചുവളരുന്നു: ചൈനാലിസിസ്

വെർച്വൽ റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ് സ്വന്തമാക്കുന്നതിന്റെ ഇന്നത്തെ ചില യൂട്ടിലിറ്റികളും വരാനിരിക്കുന്ന നേട്ടങ്ങളും ഗവേഷണ സ്ഥാപനം വിശദീകരിക്കുന്നു. ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസി വ്യവസായം മൊത്തത്തിൽ തകർച്ചയിലാണ്, പക്ഷേ മെറ്റാവർസ് തഴച്ചുവളരുന്നു, ചൈനാലിസിസ് നടത്തിയ ഒരു പുതിയ ഗവേഷണം വെളിപ്പെടുത്തുന്നു.

2019 സെപ്റ്റംബർ മുതൽ 2022 മാർച്ച് വരെ, വെർച്വൽ റിയൽ എസ്റ്റേറ്റിന്റെ വില 879 ശതമാനം വർദ്ധിച്ചു. മറുവശത്ത്, റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ് ശതമാനം ഉയർന്നു.പ്രത്യേക ജൂലൈ 4 വില – ഞങ്ങളുടെ അന്താരാഷ്ട്ര വായനക്കാർക്ക് മാത്രം, ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ ഒരു പ്രത്യേക വില ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

വീട്സാങ്കേതികവിദ്യക്രിപ്റ്റോറിയൽ എസ്റ്റേറ്റ്, ഗെയിമിംഗ് മെറ്റാവേർസിൽ തഴച്ചുവളരുന്നു: ചൈനാലിസിസ്റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ്, ഗെയിമിംഗ് മെറ്റാവേർസിൽ തഴച്ചുവളരുന്നു: ചൈനാലിസിസ്വെ വെർച്വൽ റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ് സ്വന്തമാക്കുന്നതിന്റെ ഇന്നത്തെ ചില യൂട്ടിലിറ്റികളും വരാനിരിക്കുന്ന നേട്ടങ്ങളും ഗവേഷണ സ്ഥാപനം വിശദീകരിക്കുന്നു.

ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസി വ്യവസായം മൊത്തത്തിൽ തകർച്ചയിലാണ്, പക്ഷേ മെറ്റാവർസ് തഴച്ചുവളരുന്നു, ചൈനാലിസിസ് നടത്തിയ ഒരു പുതിയ ഗവേഷണം വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. 2019 സെപ്റ്റംബർ മുതൽ 2022 മാർച്ച് വരെ, വെർച്വൽ റിയൽ എസ്റ്റേറ്റിന്റെ വില 879 ശതമാനം വർദ്ധിച്ചു. മറുവശത്ത്, റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ് വില 39 ശതമാനം ഉയർന്നു.

ചൈനാലിസിസ് അനുസരിച്ച്, വെർച്വൽ റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ് വിലകളുടെ വളർച്ച ഫിസിക്കൽ റിയൽ എസ്റ്റേറ്റിനെക്കാൾ 532 ശതമാനം കൂടുതലാണ്. വെർച്വൽ റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ് സ്വന്തമാക്കുന്നതിന്റെ ഇന്നത്തെ ചില യൂട്ടിലിറ്റികളും വരാനിരിക്കുന്ന നേട്ടങ്ങളും ഗവേഷണ സ്ഥാപനം വിശദീകരിക്കുന്നു.

സ്വകാര്യ ഇവന്റുകളിലേക്കും എക്‌സ്‌ക്ലൂസീവ് കമ്മ്യൂണിറ്റികളിലേക്കുമുള്ള ആക്‌സസ് നാളിതുവരെയുള്ള NFT ഡിമാൻഡിന്റെ ഒരു വലിയ ഡ്രൈവർ ആണെന്നും ഇത് വെർച്വൽ റിയൽ എസ്റ്റേറ്റിന്റെ വിൽപ്പനയിലേക്ക് വിവർത്തനം ചെയ്യുന്നതായും റിപ്പോർട്ട് കുറിക്കുന്നു.

“ഉദാഹരണത്തിന്, ബോറഡ് ആപ് യാച്ച് ക്ലബ്, അതിന്റെ NFT-കളെ വിനോദം, സാമൂഹികവൽക്കരണം, ഡിജിറ്റൽ കമ്മ്യൂണിറ്റി എന്നിവയുമായി സംയോജിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു. അതിനുശേഷം അവർ ആ അപ്പീൽ 310 മില്യൺ ഡോളറിന്റെ മെറ്റാവേർസ് ഭൂമി വിൽപ്പനയിലേക്ക് പാർലേ ചെയ്തു,” റിപ്പോർട്ട് പറയുന്നു.

 

Leave A Reply