പ​ച്ച​ത്തേ​ങ്ങ സം​ഭ​ര​ണം;യോ​ഗം വി​ളി​ക്കാ​ന്‍ താ​ലൂ​ക്ക് വി​ക​സ​ന സ​മി​തി യോ​ഗം തീ​രു​മാ​നി​ച്ചു

 

വ​ട​ക​ര: വി​ല കു​ത്ത​നെ താ​ഴോ​ട്ട് പ​തി​ക്കു​ന്ന സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ താ​ലൂ​ക്കി​ല്‍ പ​ച്ച​ത്തേ​ങ്ങ സം​ഭ​ര​ണം ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത് സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ ച​ര്‍​ച്ച ചെ​യ്യാ​ന്‍ ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട​വ​രു​ടെ യോ​ഗം വി​ളി​ക്കാ​ന്‍ താ​ലൂ​ക്ക് വി​ക​സ​ന സ​മി​തി യോ​ഗത്തിൽ തീ​രു​മാ​നമായി.ത​ഹ​സി​ല്‍​ദാ​റു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ കൃ​ഷി, സ​ഹ​ക​ര​ണ വ​കു​പ്പു മേ​ധാ​വി​ക​ളു​ടെ യോ​ഗ​മാ​ണ് വി​ളി​ക്കു​ന്ന​ത്. പ​ച്ച​ത്തേ​ങ്ങ സം​ഭ​ര​ണം ന​ട​ക്കാ​ത്ത​തി​നാ​ല്‍ കേ​ര​ക​ര്‍​ഷ​ക​രു​ടെ പ്ര​യാ​സം സ​മി​തി അം​ഗം പി. ​സു​രേ​ഷ് ബാ​ബു​വാ​ണ് ഉ​ന്ന​യി​ച്ച​ത്. സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് വ​ട​ക​ര താ​ലൂ​ക്കി​ലാ​ണ് ഏ​റ്റ​വും കൂ​ടു​ത​ല്‍ തെ​ങ്ങ് ക​ര്‍​ഷ​ക​രു​ള്ള​തും ഗു​ണ​മേ​ന്മ​യു​ള്ള നാ​ളി​കേ​രം ഉ​ല്‍​പാ​ദി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തും. 24 പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തു​ക​ളി​ലും വ​ട​ക​ര ന​ഗ​ര​സ​ഭ​യി​ലും ഓ​രോ സം​ഭ​ര​ണ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ണ്ടാ​ക​ണ​മെ​ന്നാ​ണ് ആ​വ​ശ്യം.

യോ​ഗ​ത്തി​ല്‍ കു​ന്നു​മ്മ​ല്‍ ബ്ലോ​ക്ക് പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് പ്ര​സി​ഡ​ന്റ് കെ.​പി. ച​ന്ദ്രി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത വ​ഹി​ച്ചു. ജി​ല്ല പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് ക്ഷേ​മ​കാ​ര്യ സ്റ്റാ​ന്‍​ഡി​ങ് ക​മ്മി​റ്റി ചെ​യ​ര്‍​മാ​ന്‍ പി. ​സു​രേ​ന്ദ്ര​ന്‍ , സ​മി​തി അം​ഗ​ങ്ങ​ളാ​യ പി. ​സു​രേ​ഷ് ബാ​ബു, പ്ര​ദീ​പ് ചോ​മ്ബാ​ല , സി.​കെ. ക​രീം, ടി.​വി. ഗം​ഗാ​ധ​ര​ന്‍, പി.​പി. രാ​ജ​ന്‍ , ബാ​ബു പ​റ​മ്ബ​ത്ത്, പി.​പി. അ​ബ്ദു​ല്ല, പി.​എ. മു​സ്ത​ഫ, ജ​ന​പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ള്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ര്‍ സം​സാ​രി​ച്ചു.

Leave A Reply