ജി​ല്ല​യി​ല്‍ വീ​ണ്ടും ക​ട​ത്താ​ന്‍ ശ്ര​മി​ച്ച റേ​ഷ​ന​രി പി​ടി​കൂ​ടി

അ​ഞ്ചാ​ലും​മൂ​ട്: ജി​ല്ല​യി​ല്‍ വീ​ണ്ടും ക​ട​ത്താ​ന്‍ ശ്ര​മി​ച്ച റേ​ഷ​ന​രി പി​ടി​കൂ​ടി. ക​രു​വ​യി​ല്‍ ലോ​റി​യി​ല്‍ ക​ട​ത്താ​ന്‍ ശ്ര​മി​ച്ച 246 ചാ​ക്ക് റേ​ഷ​ന​രി​യും അ​ഞ്ച് ചാ​ക്ക് ഗോ​ത​മ്ബു​മാ​ണ്​ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്.ഒ​രാ​ള്‍ പി​ടി​യി​ലാ​യി. ഒ​രാ​ള്‍ ഓ​ടി​ര​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ടു. തൃ​ക്ക​രു​വ കാ​ഞ്ഞാ​വെ​ളി മു​ള​യി​ല്‍കു​ന്ന​ത്ത് വീ​ട്ടി​ല്‍ സു​നീ​ര്‍ (42) ആ​ണ് പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്. എ​റ​ണാ​കു​ളം മൂ​വാ​റ്റു​പു​ഴ സ്വ​ദേ​ശി നൗ​ഫ​ലാ​ണ് ഓ​ടി ര​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ട​ത്.ശ​നി​യാ​ഴ്ച പു​ല​ര്‍ച്ചെ കേ​സി​ല്‍ പി​ടി​യി​ലാ​യ സു​നീ​റി‍െന്‍റ കാ​ഞ്ഞി​രം​കു​ഴി ജ​ങ്ഷ​ന് സ​മീ​പ​ത്തെ ഇ​ഞ്ച​വി​ള-​ക​രു​വ റോ​ഡി​ലു​ള്ള റേ​ഷ​ന്‍ക​ട​യി​ല്‍ നി​ന്നാ​ണ് ലോ​റി​യി​ല്‍ റേ​ഷ​ന​രി​യും ഗോ​ത​മ്ബും ക​ട​ത്താ​ന്‍ശ്ര​മി​ച്ച​ത്.

മൂ​വാ​റ്റു​പു​ഴ​യി​ലേ​ക്ക് ക​ട​ത്താ​നാ​യി​രു​ന്നു ഇ​വ​രു​ടെ പ​ദ്ധ​തി​യെ​ന്ന്​ പൊ​ലീ​സ്​ പ​റ​യു​ന്നു. പു​ല​ര്‍ച്ചെ പൊ​ലീ​സ് പ​ട്രോ​ളി​ങ് ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് സു​നീ​റി‍െന്‍റ പു​ര​യി​ട​ത്തി​നു​ള്ളി​ലേ​ക്ക് ലോ​റി ക​യ​റ്റി​യി​ട്ട് ര​ണ്ട്‌​പേ​ര്‍ അ​രി ലോ​ഡ് ചെ​യു​ന്ന​ത് ശ്ര​ദ്ധ​യി​ല്‍​പെ​ട്ടു. തു​ട​ര്‍ന്ന് പൊ​ലീ​സ് സ​മീ​പ​ത്തേ​ക്ക് എ​ത്തി​യ​പ്പോ​ഴേ​ക്ക് കേ​സി​ലെ ര​ണ്ടാം​പ്ര​തി​യാ​യ മൂ​വാ​റ്റു​പു​ഴ സ്വ​ദേ​ശി നൗ​ഫ​ല്‍ ഓ​ടി​ര​ക്ഷ​പ്പെ​ടു​ക​യും ഒ​ന്നാം പ്ര​തി​യാ​യ സു​നീ​റി​നെ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്ത് പി​ന്നീ​ട് അ​റ​സ്​​റ്റ് രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യു​മാ​യി​രു​ന്നു.

തു​ട​ര്‍ന്ന് അ​രി​യും ഗോ​ത​മ്ബും ക​ട​ത്തു​വാ​നു​പ​യോ​ഗി​ച്ച ലോ​റി​യും പി​ടി​കൂ​ടി​യ റേ​ഷ​ന​രി​യും സ്‌​റ്റേ​ഷ​നി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റുകയും ചെയ്തു . നൗ​ഫ​ലി​നാ​യി അ​ന്വേ​ഷ​ണം ഊ​ര്‍ജി​ത​മാ​ക്കി​യ​താ​യി പൊ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു. അ​ഞ്ചാ​ലും​മൂ​ട് ഇ​ന്‍സ്‌​പെ​ക്ട​ര്‍ സി. ​ദേ​വ​രാ​ജ‍െന്‍റ നി​ര്‍ദേ​ശ​പ്ര​കാ​രം എ​സ്.​ഐ​മാ​രാ​യ അ​നീ​ഷ്, രാ​ജേ​ന്ദ്ര​ന്‍പി​ള്ള, പ്ര​ദീ​പ്, ആ​ന്‍റ​ണി, സി.​പി.​ഒ ബെ​ന്‍ദി ജോ​സ​ഫ്, ഹോം​ഗാ​ര്‍ഡ് ന​ജീ​ബ് എ​ന്നി​വ​ര​ട​ങ്ങി​യ സം​ഘ​മാ​ണ് പ്ര​തി​യെ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്.

Leave A Reply