സാ​മ്പ​ത്തി​ക പ്ര​തി​സ​ന്ധി​ രൂക്ഷം; അർജന്റീനയിൽ ധനമന്ത്രി രാജിവെച്ചു

ക​ന​ത്ത സാ​മ്പ​ത്തി​ക പ്ര​തി​സ​ന്ധി​യി​ൽ ഉ​ഴ​റു​ന്ന അ​ർ​ജ​ന്റീ​ന​യി​ൽ പ്ര​സി​ഡ​ന്റ് ആ​ൽ​ബെ​ർ​ട്ടോ ഫെ​ർ​ണാ​ണ്ട​സി​നെ കു​രു​ക്കി ധ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ പെ​ട്ടെ​ന്നു​ള്ള രാ​ജി. മാ​ർ​ട്ടി​ൻ ഗു​സ്മാ​നാ​ണ് അ​പ്ര​തീ​ക്ഷി​ത​മാ​യി രാ​ജി ന​ൽ​കി​യ​ത്.

ച​രി​ത്ര​ത്തി​ലെ ഏ​റ്റ​വും താ​ഴ്ന്ന വി​നി​മ​യ​നി​ര​ക്കി​ലേ​ക്ക് അ​ർ​ജ​ന്റീ​ന​യു​ടെ നാ​ണ​യ​മാ​യ പെ​സോ പ​തി​ക്കു​ക​യും നാ​ണ​യ​പ്പെ​രു​പ്പം കു​ത്ത​നെ ഉ​യ​രു​ക​യും ചെ​യ്ത് രാ​ജ്യം ക​ന​ത്ത പ്ര​തി​സ​ന്ധി​ക്കു ന​ടു​വി​ലാ​ണ്. ഡീ​സ​ൽ ദൗ​ർ​ല​ഭ്യ​ത്തി​നെ​തി​രെ ട്ര​ക്ക് ഡ്രൈ​വ​ർ​മാ​ർ ന​ട​ത്തു​ന്ന സ​മ​രം മ​റ്റൊ​രു വ​ശ​ത്തും. ഇ​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് ഭ​ര​ണ​കൂ​ട​ത്തെ മു​ൾ​മു​ന​യി​ലാ​ക്കി രാ​ജി.

വൈ​സ് പ്ര​സി​ഡ​ന്റ് ക്രി​സ്റ്റീ​ന ഫെ​ർ​ണാ​ണ്ട​സ് ഭ​ര​ണ​കൂ​ട​ത്തി​ന്റെ സാ​മ്പ​ത്തി​ക​ന​യ​ങ്ങ​ളെ ക​ണ​ക്കി​ന് വി​മ​ർ​ശി​ച്ച് പ്ര​ഭാ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തു​ന്ന അ​തേ സ​മ​യ​ത്താ​യി​രു​ന്നു ഗു​സ്മാ​ൻ ത​ന്റെ രാ​ജി​ക്ക​ത്ത് പ്ര​സി​ഡ​ന്റി​ന് കൈ​മാ​റി​യ​ത്.

Leave A Reply