മ​ര​ണ​ത്തി​ന്​ കാ​ര​ണ​മാ​യ​ത്​ ക​ട​ബാ​ധ്യ​ത​ക​ളെ​ന്ന നി​ഗ​മ​ന​ത്തി​ലാ​ണ്​ പൊ​ലീ​സ്

ക​ല്ല​മ്പ​ലം: ചാ​ത്ത​മ്പ​റ​യി​ൽ കു​ടും​ബ​ത്തി​ന്‍റെ മ​ര​ണ​ത്തി​ന്​ കാ​ര​ണ​മാ​യ​ത്​ ക​ട​ബാ​ധ്യ​ത​ക​ളെ​ന്ന നി​ഗ​മ​ന​ത്തി​ലാ​ണ്​ പൊ​ലീ​സ്. അ​തി​നു​മ​പ്പു​റം മ​റ്റു കാ​ര​ണ​ങ്ങ​ൾ ഉ​ണ്ടോ​യെ​ന്നും പൊ​ലീ​സ് അ​ന്വേ​ഷി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ൽ തോ​ട്ടം പാ​ട്ട​ത്തി​ന് എ​ടു​ത്ത​തി​ൽ മ​ണി​ക്കു​ട്ട​ന് ന​ഷ്ട​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു.

മാ​വ്, കാ​ട്ടു​നെ​ല്ലി, പൂ​വ് കൃ​ഷി എ​ന്നി​വ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടു​ന്ന​താ​യി​രു​ന്നു തോ​ട്ടം. ക​രാ​ർ പ്ര​കാ​രം തോ​ട്ടം എ​ടു​ത്ത് ഒ​രു​വ​ർ​ഷം ക​ഴി​ഞ്ഞ​പ്പോ​ൾ കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​സ​ന്ധി വ​ന്നു. ഇ​തോ​ടെ തോ​ട്ടം ന​ട​ത്തി​പ്പ്, ആ​ദാ​യ​മെ​ടു​ക്ക​ൽ, വി​പ​ണ​നം എ​ന്നി​വ പ്ര​തി​സ​ന്ധി​യി​ലാ​യി. കോ​വി​ഡ് നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ൾ പൂ​ർ​ണ​മാ​യി മാ​റി​യ​പ്പോ​ൾ ക​രാ​ർ കാ​ലാ​വ​ധി​യും ക​ഴി​ഞ്ഞു. ഇ​തി​ൽ അ​ഞ്ചു​ല​ക്ഷം രൂ​പ​യു​ടെ ബാ​ധ്യ​ത​യാ​ണ്​ വ​ന്ന​ത​ത്രെ. കോ​വി​ഡ് കാ​ല​ത്ത് ത​ട്ടു​ക​ട അ​ട​ച്ചി​ടേ​ണ്ടി വ​ന്ന​തും ക​ടം വ​ർ​ധി​പ്പി​ച്ചു.

എ​ന്നാ​ൽ, കോ​വി​ഡ് നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ൾ നീ​ങ്ങി​യ​തോ​ടെ ക​ട സ​ജീ​വ​മാ​യിരുന്നു. ഇ​തി​നി​ട​യി​ൽ ക​ഴി​ഞ്ഞ ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച ഭ​ക്ഷ്യ സു​ര​ക്ഷ വി​ഭാ​ഗം ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ ക​ട പ​രി​ശോ​ധി​ക്കു​ക​യും 5000 രൂ​പ പി​ഴ ചു​മ​ത്തു​ക​യും ചെ​യ്തു. പി​ഴ ചു​മ​ത്തി​യ​താ​ണ്​ ആ​ത്മ​ഹ​ത്യ​ക്ക് കാ​ര​ണ​മെ​ന്നാ​ണ് വ്യാ​പാ​രി​ക​ൾ ആ​രോ​പി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഈ ​പി​ഴ​ത്തു​ക മ​ണി​ക്കു​ട്ട​ൻ വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച ഒ​ടു​ക്കി.

ഇ​തി​നു​ശേ​ഷം ശ​നി​യാ​ഴ്ച ക​ട തു​റ​ക്കാ​ൻ തീ​രു​മാ​നി​ക്കു​ക​യും ജീ​വ​ന​ക്കാ​രെ അ​റി​യി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. ഇ​ത​നു​സ​രി​ച്ചാ​ണ് ക​ട​യി​ലെ തൊ​ഴി​ലാ​ളി ഷം​നാ​ദ് പു​ല​ർ​ച്ച വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തു​ന്ന​തും. അ​പ്പോ​ൾ വീ​ടി​ന് മു​ന്നി​ലെ വ​രാ​ന്ത​യി​ൽ ഹോ​ട്ട​ലി​ലേ​ക്ക് ആ​വ​ശ്യ​മു​ള്ള ഇ​രു​പ​ത് കി​ലോ​യോ​ളം സ​വാ​ള​യും തൊ​ലി ക​ള​ഞ്ഞ്​ വെ​ച്ചി​രു​ന്നു.

സാ​ധാ​ര​ണ ഓ​രോ ദി​വ​സ​വും ക​ട​യി​ലേ​ക്ക് ആ​വ​ശ്യ​മു​ള്ള സ​വാ​ള ത​ലേ​ദി​വ​സം വീ​ട്ടി​ൽ തൊ​ലി ക​ള​ഞ്ഞു വെ​ക്കും. ജോ​ലി എ​ളു​പ്പ​ത്തി​നാ​ണ് ഇ​ത് ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്. ശ​നി​യാ​ഴ്ച ക​ട തു​റ​ക്കാ​നു​ള്ള പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ൾ വീ​ട്ടി​ലും ന​ട​ന്നു എ​ന്ന​തി​ന്‍റെ തെ​ളി​വ് കൂ​ടി​യാ​ണി​ത്. നേ​ര​ത്തേ​യും ആ​രോ​ഗ്യ​വ​കു​പ്പ് പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ൽ ക​ട​ക്ക്​ പി​ഴ ചു​മ​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട​ത്രെ.

Leave A Reply