ടൊയോട്ട കിർലോസ്‌കർ മോട്ടോർ 2022 ജൂണിൽ 16,500 യൂണിറ്റുകളുടെ വിൽപ്പന രേഖപ്പെടുത്തി

2022 ജൂണിൽ TKM 16,500 യൂണിറ്റ് വിൽപ്പന നടത്തി, അങ്ങനെ 2021 ജൂണിൽ മൊത്തക്കച്ചവടത്തെ അപേക്ഷിച്ച് 87 ശതമാനം വളർച്ച രേഖപ്പെടുത്തി. 2022 ജനുവരി മുതൽ ജൂൺ വരെയുള്ള കാലയളവിനെ അപേക്ഷിച്ച് 26 ശതമാനം വളർച്ചയും കമ്പനി രേഖപ്പെടുത്തി.

ടൊയോട്ട ഈ ആഴ്ച ആദ്യം അർബൻ ക്രൂയിസർ ഹൈറൈഡർ അവതരിപ്പിച്ചു. കിയ സെൽറ്റോസ് , ഹ്യുണ്ടായ് ക്രെറ്റ , എംജി ആസ്റ്റർ , ടാറ്റ ഹാരിയർ എന്നിവയോട് മത്സരിക്കുന്ന ഒരു ഇടത്തരം എസ്‌യുവിയാണ് മോഡൽ . മോഡലിന്റെ ഉത്പാദനം ഓഗസ്റ്റിൽ ആരംഭിക്കും, അതേസമയം വില പ്രഖ്യാപനവും ലോഞ്ചും ഉത്സവ സീസണിൽ നടക്കും.

തദവസരത്തിൽ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു, TKM, സെയിൽസ് ആൻഡ് സ്ട്രാറ്റജിക് മാർക്കറ്റിംഗ് അസോസിയേറ്റ് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് അതുൽ സൂദ് പറഞ്ഞു, “കഴിഞ്ഞ മാസം മൊത്തവ്യാപാരത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ വൻ വളർച്ചയ്ക്ക് സാക്ഷ്യം വഹിച്ചു, ഞങ്ങളുടെ മിക്ക മോഡലുകളും ആസ്വദിക്കുന്ന വാഗ്ദാനമായ ബുക്കിംഗ് ഓർഡറുകൾക്ക് നന്ദി.

പുതിയ ഗ്ലാൻസയ്ക്ക് ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കളിൽ നിന്ന് മികച്ച പ്രതികരണം ലഭിക്കുകയും വളരെ പ്രതീക്ഷ നൽകുന്ന ബുക്കിംഗ് ഓർഡറുകൾ തുടരുകയും ചെയ്യുന്നു. ഞങ്ങളുടെ സെൽഫ് ചാർജിംഗ് ഹൈബ്രിഡ് ഇലക്ട്രിക് വാഹനങ്ങളായ കാംറി ഹൈബ്രിഡ്, വെൽഫയർ എന്നിവയ്ക്കും വമ്പിച്ച അഭിനന്ദനം ലഭിച്ചു, കഴിഞ്ഞ നാല് വർഷത്തിനിടയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച അർദ്ധവാർഷിക ക്യുമുലേറ്റീവ് വിൽപ്പനയാണ് അതിന്റെ യഥാർത്ഥ സാക്ഷ്യം.

ക്രിസ്റ്റയും ഫോർച്യൂണറും പോലുള്ള സെഗ്‌മെന്റ് ലീഡർമാർഉയർന്ന ഡിമാൻഡിൽ തുടരുന്നു, ഉപഭോക്തൃ ഓർഡറുകൾ വർദ്ധിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. എസ്‌യുവി സെഗ്‌മെന്റിൽ സ്വന്തമായി ഒരു ഇടം സൃഷ്ടിച്ച ലെജൻഡറും ശക്തമായ ബുക്കിംഗ് ഓർഡറുകൾ നേടുന്നത് തുടരുകയാണ്.

ടൊയോട്ട ലോകമെമ്പാടുമുള്ള എസ്‌യുവികൾക്ക് പേരുകേട്ടതാണ്, ഇന്ത്യയിലെ ജനപ്രിയ ബി എസ്‌യുവി സെഗ്‌മെന്റിലേക്കുള്ള ഞങ്ങളുടെ വരാനിരിക്കുന്ന മുന്നേറ്റത്തെക്കുറിച്ച് ടികെഎമ്മിൽ ഞങ്ങൾ വളരെ ആവേശത്തിലാണ്.

 

Leave A Reply