നിക്ക് കിർഗിയോസിന്റെയും സ്റ്റെഫാനോസ് സിറ്റ്സിപാസിന്റെയും വിംബിൾഡൺ മൂന്നാം റൗണ്ടിലെ പ്രധാന സംഭവങ്ങൾ

തുടർച്ചയായി അസ്ഥിരമായ ഓസീസ് ഗ്രീക്ക് സിറ്റ്‌സിപാസിന്റെ തലയിൽ കയറുകയും 6-7(2), 6-4, 6-3, 7-6(7) എന്ന സ്‌കോറിന് ഒരു തകർച്ചയുണ്ടാക്കുകയും ചെയ്തു.വിഷാംശവും സംഘട്ടനവും നാടകീയതയും ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും, നിക്ക് കിർഗിയോസ് മൂന്നാം റൗണ്ടിൽ നാലാം സീഡ് സ്റ്റെഫാനോസ് സിറ്റ്സിപാസിനെ കീഴടക്കി, മൂന്നാം റൗണ്ടിൽ 6-7(2), 6-4, 6-3, 7-6(7) വിംബിൾഡണിൽ.

അപകടകാരിയായ ഇരുണ്ട കുതിരയായാണ് കിർഗിയോസ് ടൂർണമെന്റിലെത്തിയത്. വലിയ സെർവിംഗ് ഓസീസ് കളിക്കുന്ന ശൈലി, വേഗത കുറഞ്ഞ പ്രതലങ്ങളിൽ വലിയ ഫലങ്ങൾ ലഭിച്ചേക്കില്ല, പക്ഷേ പുല്ലിൽ അവൻ എപ്പോഴും ഒരു ഭീഷണിയാണ്. കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് വർഷങ്ങളായി അദ്ദേഹം തന്റെ ഏറ്റവും മികച്ച ടെന്നീസ് ചിലത് നിർമ്മിച്ചപ്പോൾ, അദ്ദേഹത്തിന്റെ മികച്ച വിജയം പൊട്ടിത്തെറികളിലും വിവാദങ്ങളിലും ഉപ്പിട്ട മത്സരാനന്തര അഭിപ്രായങ്ങളിലും മുങ്ങിപ്പോയി.

കിർഗിയോസ് ശക്തമായി തന്നെ മത്സരം ആരംഭിച്ചു. അവന്റെ സെർവ് ഫയറിംഗ് ആയിരുന്നു, അവൻ ക്വിക്ക്ഫയർ, ഉയർന്ന റിവാർഡ് ടെന്നീസ് കളിക്കുകയായിരുന്നു, കൂടാതെ എല്ലാ ഗെയിമുകൾക്കും സെർവിലേക്ക് പോയ ആദ്യ സെറ്റിലൂടെ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ചു. എന്നിരുന്നാലും, അമ്പയറുമായുള്ള അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രശ്‌നങ്ങൾ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഫോമിലേക്ക് നയിച്ചു.

Leave A Reply