ഒസ്റ്റാപെങ്കോയെ ഞെട്ടിച്ച് വിംബിൾഡൺ ക്വാർട്ടറിലെത്താൻ മരിയ റാലി നടത്തി

ഒരു വർഷം മുമ്പ് പ്രസവാവധി കഴിഞ്ഞ് തിരിച്ചെത്തിയ രണ്ട് കുട്ടികളുടെ അമ്മയ്ക്ക് കരിയറിലെ ഏറ്റവും വലിയ വിജയമാണിത്, ജർമ്മൻ ബ്രിട്ടൻ ഹീതർ വാട്‌സണെ 6-2 6-4 ന് തോൽപ്പിച്ചതിന് ശേഷം അവസാന എട്ടിൽ ജൂൾ നീമിയറുമായി കളിക്കും.

ജർമ്മനിയുടെ തത്‌ജന മരിയ തന്റെ സ്വപ്‌നമായ വിംബിൾഡൺ ഓട്ടം തുടർന്നു, ഒരു സെറ്റ് താഴേക്ക് പൊരുതി രണ്ട് മാച്ച് പോയിന്റുകൾ സംരക്ഷിക്കുകയും മുൻ ഫ്രഞ്ച് ഓപ്പൺ ചാമ്പ്യൻ ജെലീന ഒസ്റ്റാപെങ്കോയെ 5-7 7-5 7-5 ന് തോൽപിച്ച് ഒരു ഗ്രാൻഡ് സ്ലാമിന്റെ ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിലെത്തി.

ഒരു വർഷം മുമ്പ് പ്രസവാവധി കഴിഞ്ഞ് തിരിച്ചെത്തിയ രണ്ട് കുട്ടികളുടെ അമ്മയ്ക്ക് കരിയറിലെ ഏറ്റവും വലിയ വിജയമാണിത്, ജർമ്മൻ ബ്രിട്ടൻ ഹീതർ വാട്‌സണെ 6-2 6-4 ന് തോൽപ്പിച്ചതിന് ശേഷം അവസാന എട്ടിൽ ജൂൾ നീമിയറുമായി കളിക്കും.മാർച്ചിൽ ആദ്യ 250-ന് പുറത്തുള്ള മരിയ, ഗെയിമിൽ നിന്നുള്ള ഇടവേളകളിൽ വിജയം പ്രത്യേകിച്ചും മധുരമുള്ളതാണെന്ന് പറഞ്ഞു.

 

Leave A Reply