ബോ​ട്ടു​ക​ളി​ലെ എ​ൻ​ജി​നു​ക​ൾ മോ​ഷ്ടി​ച്ചു വി​ൽ​ക്കു​ന്ന ര​ണ്ടു​പേ​രെ പി​ടി​കൂ​ടി

കൊ​ടു​ങ്ങ​ല്ലൂ​ർ: കൊ​ടു​ങ്ങ​ല്ലൂ​ർ പൊ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​ൻ പ​രി​ധി​യി​ലെ അ​ഴീ​ക്കോ​ട് ഹാ​ർ​ബ​റി​ൽ​നി​ന്ന്​ മ​ത്സ്യ​ബ​ന്ധ​ന ബോ​ട്ടു​ക​ളി​ലെ എ​ൻ​ജി​നു​ക​ൾ മോ​ഷ്ടി​ച്ചു വി​ൽ​ക്കു​ന്ന സം​ഘ​ത്തി​ൽ​പെ​ട്ട ര​ണ്ടു​പേ​രെ കൊ​ടു​ങ്ങ​ല്ലൂ​ർ ഡി​വൈ.​എ​സ്.​പി​യു​ടെ കീ​ഴി​ലു​ള്ള പൊ​ലീ​സ് സം​ഘ​വും തൃ​ശൂ​ർ റൂ​റ​ൽ ജി​ല്ല ഡാ​ൻ​സാ​ഫ് ടീ​മും ചേ​ർ​ന്ന് പി​ടി​കൂ​ടി.

മ​തി​ല​കം കൂ​ളി​മു​ട്ടം പൊ​ക്ക​ളാ​യി സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളാ​യ പു​ന്ന​ക്ക​ത്ത​റ​യി​ൽ അ​രു​ൺ (35), കൊ​ട്ടേ​ക്കാ​ട്ട് സം​ഗീ​ത് (24) എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ​ത്. ഇ​രു​വ​രും മ​ത്സ്യ​ത്തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളാ​ണ്. പ്ര​തി​ക​ൾ ഏ​പ്രി​ൽ മു​ത​ലാ​ണ് എ​ൻ​ജി​നു​ക​ൾ മോ​ഷ്ടി​ച്ചു വി​ൽ​പ​ന ന​ട​ത്താ​ൻ തു​ട​ങ്ങി​യ​ത്. അ​ഞ്ച്​ ബോ​ട്ടു​ക​ളി​ലെ എ​ൻ​ജി​നു​ക​ൾ ഇ​ത്ത​ര​ത്തി​ൽ മോ​ഷ്ടി​ച്ചു വി​ൽ​പ​ന ന​ട​ത്തി​യ​താ​യി പ്ര​തി​ക​ൾ സ​മ്മ​തി​ച്ച​താ​യി പൊ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു.

ന​ങ്കൂ​ര​മി​ട്ട് കി​ട​ക്കു​ന്ന ബോ​ട്ടു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് വ​ള്ള​ങ്ങ​ളി​ൽ​ചെ​ന്ന് എ​ൻ​ജി​നു​ക​ൾ കൈ​ക്ക​ലാ​ക്കി തി​രി​കെ തീ​ര​ത്തെ​ത്തി കാ​ത്തു​കി​ട​ക്കു​ന്ന വ​ണ്ടി​യി​ൽ ക​യ​റ്റി കോ​ഴി​ക്കോ​ട്, ക​ണ്ണൂ​ർ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ കൊ​ണ്ടു​പോ​യി വി​ൽ​പ​ന ന​ട​ത്തു​ക​യാ​ണ് പ്ര​തി​ക​ൾ ചെ​യ്തി​രു​ന്ന​ത്. ഇ​ത്ത​ര​ത്തി​ൽ കി​ട്ടു​ന്ന തു​ക​കൊ​ണ്ട് ബോ​ട്ട് സ്വ​ന്ത​മാ​യി വാ​ങ്ങു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു ല​ക്ഷ്യം.

എ​ൻ​ജി​നു​ക​ൾ ന​ഷ്ട​പ്പെ​ട്ട ബോ​ട്ടു​ക​ളു​ടെ ഉ​ട​മ​സ്ഥ​രു​ടെ പ​രാ​തി​യി​ൽ കൊ​ടു​ങ്ങ​ല്ലൂ​ർ പൊ​ലീ​സ് കേ​സ് ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെ​യ്ത്​ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തി​വ​രു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​തി​നി​ടെ മോ​ഷ​ണ കേ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണം കാ​ര്യ​ക്ഷ​മ​മാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് അ​ഴീ​ക്കോ​ട് ക​ട​ലോ​ര ജാ​ഗ്ര​ത സ​മി​തി​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ തൃ​ശൂ​ർ റൂ​റ​ൽ ജി​ല്ല പൊ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി​ക്ക് നി​വേ​ദ​നം ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു. ഇ​തി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ ജി​ല്ല പൊ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി കൊ​ടു​ങ്ങ​ല്ലൂ​ർ ഡി​വൈ.​എ​സ്.​പി​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ പ്ര​ത്യേ​ക അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തെ നി​യോ​ഗി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നൂ.

Leave A Reply